1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

em hơn bạn kia á chớ. chắc phải hơn chục tuổi :face_holding_back_tears:
nghe bạn kia đang tt mà :sweat_smile:

1 Likes

Đệ trả lời ổng:

Em mới lò mò vào trứng trường mờ anh đã hướng em theo con đường cờ bạc chuyên nghiệp rùi à ? :unamused:
Anh cũng ít ác lém !:smirk:

Nói xong … à mà thui :rofl:

Hồi kí của chị với chị Thơ kí @Nguyen_Dien đó em.

Tuổi trẻ thích nhỉ, tụi chị giờ bạc đầu lo cơm áo gạo tiền…

2 Likes

Với cái khả năng chơi mõ m của e thì môn ps cũng chỉ là 1 cái tên thôi dca :rofl:

Nói thế thôi chứ em ko ôm mộng làm giàu thì làm sao em bước chân vào cái tt này hehe

2 Likes

Thế thì khéo hơn tuổi Làdy @Tammy.Tr
Bớ naive @Tammy.Tr … phải gọi là Anh Trade.hub nhá :expressionless:

2 Likes

thôi. cho bả làm chị đi a :joy: :joy: :joy: :joy:

1 Likes

K dc đâu dk, vì đó là ng duy nhất trên này mà em có thể chọc ghẹo dc :sleepy::sleepy::sleepy::sleepy:

:expressionless: :expressionless: :expressionless: :expressionless: :expressionless: :expressionless: :expressionless: :expressionless:

2 Likes

Ủa sao chú chưa lặn?! :thinking: trưa bảo là xoá app tắt bảng điện tới Noel mà?! :thinking:

1 Likes

Không nghe nghiện trình bày c ạ.

Sắp tới thời penny chưa @Hoai_Nam_Tran ôi?

2 Likes

xóa app rùi. ở trên này lâu lâu còn cào phím với bạn bè nữa chớ :joy: :joy: :joy:

3 Likes

Cây thông noel sắp đến rồi đấy c kk. Cơ mà pic này là của dca mình ko nên bàn về vde này. Em cũng lười cmt pic kia kk.

1 Likes

Chú đừng hù chị :cold_face::cold_face::cold_face::cold_face::cold_face::cold_face:
Chị đang 100% full tk đấy :cold_face::cold_face::cold_face::cold_face::cold_face:

Cây thông thì nó phải hình thành 2 bên chứ :roll_eyes:

1 Likes

Ủa zậy em same same tuổi c à, :racehorse: hay :goat: thía

À mờ c vẫn nhớ câu nói nhỏ của @Hoai_Nam_Tran :cold_face:

Nó xạo thôi, đừng tin lời nó chị ơi :grimacing:

1 Likes

ủa gì xạo. tui chưa bgio xạo trên f này :grinning:

2 Likes

à à :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes