1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Tiền còn một ít nên hôm nay tranh thủ đi chợ, có lẽ chợ gần tan nên mua kha khá hàng sale, nào là thủy sản, thịt heo, chăn nuôi… cảm thấy cũng tốn ghê, mà không sao… giảm rồi sẽ tăng… tăng rồi sẽ giảm miễn mình kiên trì. :stuck_out_tongue_winking_eye: Mà lần này tăng là chắc…

Bữa cơm của người còn ít tiền đi chợ chiều, chân dung người muốn giảm cân mà muốn đủ chất… Bởi vậy, tăng cân là cái chắc luôn… mà không sao, vui vẻ vài trống canh cũng được.

3 Likes

Cá nhơn đỉnh thiệt sự :grin:

3 Likes

Mời Ace :relieved:

IMG_1328
IMG_1331
IMG_1330
IMG_1329

image
( Internet )

2 Likes

F??? :thinking:
Ka che kĩ quá…

1 Likes

Giảm độ khó :grinning:
IMG_1331

3 Likes

Đúng ko dk , mà em ko biết cổ là cổ nào :heart_eyes:

2 Likes

( Internet )

4 Likes

Em là em show tuốt tuồn tuột luôn, đỡ mất công chỉnh sửa hình ảnh :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Làng Trứng có 1 Thơ ký … :rofl:

( Internet )

2 Likes

22.3 :point_right: 20.5 :innocent:

Em biết rồi, ý em là như câu trên em viết đó.

Ka dạo này rảnh mờ … toàn ăn - ngủ - … :relieved:

2 Likes

Hình này khả năng mai vẫn dùng được, chỉ cần đổi chú thích :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

Hẳn là mấy cô bạn lận hả anh :stuck_out_tongue_closed_eyes: , em cũng nhớ tới đứa bạn em thích thầm 3 năm :
Thời học sinh đúng là có những kỷ niệm mãi k bao giờ quên à

Bữa cơm chị nấu ngon quá :yum:
Em nhìn thôi thấy ngon rồi, nhiều khi em ngưỡng mộ chị lắm, nấu ăn ngon ghê gớm
Đk @Andjku cười em kìa :stuck_out_tongue_closed_eyes: chiều ko thấy dk bít dk đợt này ăn với ngủ rồi nà

Chúc cả nhà ngủ ngon, già rùi mà cứ thích ngh nhạc tẻ ạ :heart_eyes:

Đọc báo :nerd_face:

https://vietstock.vn/2023/09/quy-ty-do-dragon-capital-lo-trong-thang-8-3358-1106324.htm

Các quỷ thật bảo thủ, tới giờ vẫn ko chịu mời các Thánh ăn bằng L ần về thay thế tóc đuôi ngựa @Wallet87:rofl:

3 Likes

image
(internet)

Chúc đk @Andjku và các anh chị em một ngày mới thật nhiều năm lượng :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

4 Likes

Chúc ace ngày mới giao dịch thành công

4 Likes

Đọc báo :disguised_face: