1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Seo chỉ có 1 chén vại ? :thinking:

4 Likes

Hấp dẫn quớ dk ơi, mỗi người 1 vị :yum: :yum: :yum: :yum: :yum:

Em ăn có 4 mìn mà ko khoe mấy món còn lại :smiling_face:

2 Likes

Chúc ace xanh chín

3 Likes

Chúc cả nhà ngày mới xanh tươi hehe

3 Likes

Đọc báo :nerd_face:

Trong 1 xu thế giảm luôn có những phiên tăng, thậm chí Tăng Rất Mạnh - Và Ngược Lại :nerd_face:

( Internet )

3 Likes

( Internet )

4 Likes

image
(internet)

Have a happy day to “đk” and all :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts:
Lâu rồi chị ko viết t.anh, ngượng lém lady @Tammy.Tr :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley:

2 Likes

Cứ google thôi chị, đừng phức tạp quá làm gì :yum::tada::confetti_ball:

2 Likes

Stb vẫn còn đây, như thế nào là đẹp thì vào quan điểm của mỗi cá nhân

Với thợ cơ khí thì vít là đẹp - với người nông dân cuốc xẻng là đẹp
Mình ko bước lên sân khấu cho 1 cuộc thi có chuẩn nào hết nên tôn trọng cái đẹp trong quan điểm của đối phương là đẹp

Quan điểm của em

3 Likes

Ko hiểu ý chị rồi, chị chỉ hỏi stb của chụy đâu, vì bữa trước thấy em mua stb, xong qua bảo là có may bét.
Xấu đẹp thì chị ko để ý nè :blush:, chị ko đánh giá thế nào là đẹp thế nào là ko đẹp vì do quan điểm mỗi người.

1 Likes

STB em vẫn còn đây á chị, may bet em vẫn có và rồng phương nam em vẫn có

uptrend thì mỗi dòng lớn em đều chọn 1 con
tùy vào thời điểm mà cơ cấu danh mục với tỷ trọng riêng của em

2 Likes

Trai đẹp nói gì cũng đúng ! - Làdy @Tammy.Tr said :grinning:

1 Likes

Hí hí, cơ bụng 6 múi :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye:
từ mai chị xin phép gọi em là : em đẹp zai được hơm :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: @Nhanhnv

1 Likes

Ai Fan MU điểm danh nhé :grinning:

( Internet )

Sleeping :sleeping:

( Internet )

Dậy quẩy ae ôi!
Index đỏ mà hàng mình xanh là mình có quyền quẩy :yum::tada::confetti_ball:

Làdy post nốt 3 tấm còn lại ( vàng - xanh lá - xanh biển ) đê , rảnh mờ :face_with_peeking_eye:

1 Likes

Em làm gì có hình mấy màu đó đâu mà post? :kissing:
Em nhường ng khác post nha :roll_eyes: chứ có mình em độc diễn thì cũng hơi bị kỳ cục :sleepy:

1 Likes

No no em ơi, em xinh đẹp nhất trong mắt chị nè :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts:

từ hôm nay luôn đc ko chị,