1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

nghĩ tầm bậy tầm bạ nhưng trúng tùm la tùm lum :joy:

1 Likes

Chị ko có nghĩ gì đâu nhá, @Tammy.Tr có nghĩ gì hơm.
Nay mắt chị sáng rồi @Nhanhnv ơi, cấp doping đê :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

2 Likes

Tôi ko yêu, ko hận, không ghét, không thjk bất kỳ trái Trứng nào cả. Với tôi chúng chỉ là những chuyến tàu phù hợp tại những thời điểm thjk hợp.

• Andjku
4 Likes

Mời Ace ăn :watermelon: giải khát :grinning:

Trên hành trình đj lên vỹ đại không cần bàn cãi của Trứng biểu sẽ VẮNG BÓNG DẦN những trái Trứng và Trứng thủ KHÔNG PHÙ HỢP! :nerd_face:

• Andjku

image
( Internet )

4 Likes

nghe nhạc @Nhanhnv
Chị ko có hiểu nghĩa :kissing_heart:

2 Likes

@Nhanhnv LIke cái gì, tui hông thích like, tui thích ảnh :innocent: :innocent: :innocent: :innocent: :innocent: :innocent: :innocent: :innocent: :innocent:

1 Likes

23h30 hằng ngày tại bio id:nhanhsaumui :rofl: :rofl:

1 Likes

Nghe nhạc chị ơi @Nguyen_Dien

1 Likes

Rời rùi à? :thinking:
Có để rớt lại cái giề hok ? :face_with_peeking_eye:

( Internet )

1 Likes

Đại ka ơi dậy thôi, em vừa ngủ dậy nhìn bảng tưởng hoa mắt :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

1 Likes

1 Likes

giá như giờ mà giữ VEay thì đâu có cảm xúc

1 Likes

Thật hay đùa chị đới :heart_eyes:

1 Likes

Đang ngủ nghe tiếng gọi giật mình dậy lun :smile:
Ko thấy Đại gia @Wallet87 cập nhật thị trường :grinning:

1 Likes

Anh @Wallet87 nay có việc hay sao ý đk, hổng thấy anh ấy lên ạ :laughing:

1 Likes

Nằm sàn nhiều quá nên a đắp chăn đi ngủ

1 Likes

Mặc dù Trứng trường không phải là cuộc chơi Zero Sum Game … nhưng Nếu ai cũng có ăn thì … Xèng đâu chia cho đủ !? :smirk:

• Andjku
2 Likes

Xèng đang chia đều cho rôm VIP

1 Likes

Ui … Ka già rùi , chân chậm tay run nên mới nhát vại, thanh niên trai tráng phải xông pha chớ :grimacing:

Thua thì làm lại … - Ai đó said - còn lấy đâu ra để làm lại thì … Cái thèn phát biểu câu đó hok có nói 🫨

4 Likes

HÔm trước em mới thấy bảo là thả ha ha thì ko lên :purple_heart: (like) được, nên giờ em sẽ thả :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: thay vì :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

3 Likes