1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Chào anh đu đủ na :slight_smile: buổi sáng 30 đẹp quá

5 Likes

Ông Hưng đã đi đúng đường lối

4 Likes

Năng lực của Anh Hưn thì hông cần bàn :face_exhaling:

4 Likes

Đu đủ mua Vàng chưa?:smiley:

5 Likes

Thank e! Sáng chở vợ đi chợ. Ta uống cafe chờ mà nó đã :)) .
Chuẩn bị Tết xong chưa e?

5 Likes

Vàng gì đâu . Định ăn tết sâu bọ lớn chứ Tết nguyên đán chỉ ngắm cảnh :))

3 Likes

A Hưng thì lồi mồm, cổ đông lồi mắt :frowning:

3 Likes

Nói seo ta:

Mún chơi với Mợt thì phải " Hiểu " Mợt :smiley:
Mún chơi với Hưn thì phải Hiểu Náy :relieved:

5 Likes

Em cũng chuẩn bị xong rồi, buổi sáng hôm nay yên bình thật ấy. Em vẫn thích không khí của ngày 30, những năm về trước nhà em hay có kiểu bố mẹ đậy sớm mua lòng lợn tiết canh về làm , nhà nhà rộn ràng tiếng nhạc, tiếng bát đũa, tiếng nói tiếng cười

5 Likes

Còn có tiếng pháo nổ và pháo điện nữa :joy:

5 Likes

Để xem trong năm 2023 Mr.Hưn sẽ nói những gì đây :grin:

4 Likes

Happy Tet everybody :sunflower::four_leaf_clover::shamrock:
Wish u all a prosperous new year of cat :bouquet::tulip::rose::cherry_blossom::blossom::sunflower::leaves::shamrock::four_leaf_clover::herb::seedling::potted_plant::cat::cat::cat::cat::cat::cat::cat::cat::cat::cat:

Lần đầu tiên nhà em sắm cành đào :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

7 Likes

Cây đào đẹp quá lady :relaxed:

7 Likes

Oh Andy dk lên hạng cho em à? Vậy em có dc thêm quyền lợi gì k ta? :thinking::thinking::thinking::thinking:

5 Likes

Em đang ở cách Sg 400km, thời tiết mát mẻ nên bông hoa trên này quá trời đẹp, nhìn cây nào cũng muốn sắm :yum:

6 Likes

Hic dk trù ẻo em …lấy chồng già và bệnh ư? :sleepy::sleepy::sleepy::sleepy:

6 Likes

Đà Lạt hở lady

5 Likes

Haha em k có fanpage bán đồ nào hết nha bà con :rofl::rofl::rofl: đừng ủng hộ lộn tiệm nha :rofl::rofl::rofl: em mà bán hàng cái gì, gặp khách khó khách tới nơi úp xô lên đầu luôn ấy chớ :rofl::rofl::rofl: mà size của em thuộc hàng kids, trong đây chắc chỉ có con gái @Andjku dk và anh @thichthinhich may ra mặc vừa :joy::joy::joy:

6 Likes

Đúng rồi anh. Tối lạnh teo 16-17 độ gì thở ra khói :joy: 10h trưa mà 22 độ gió ào ào, k dám thò mặt ra đường, lạnh tèo téo teo :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

6 Likes

Hihi nhớ mặc áo ấm và giữ ấm cho cơ thể nhé, đồng bằng với vùng núi cao chênh lệch áp suất và không khí cả thời tiết nữa, trước thềm năm mới a chúc lady gặp nhiều may mắn và luôn tươi trẻ, chiên trứng càng ngày càng ngon và phải thận trọng chứ ko là khét nheng :blush:

7 Likes