1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

These tea will wake u up all night long tonight :roll_eyes:

2 thứ lên kết hợp nhịp nhàng với nhau (2 ngụm hoa cúc ,1 ngụm trà ) . Bác xúc phát hết cốc trà thì còn cảm nhận sao được vị hoa cúc :joy:

3 Likes

Có bữa c uống caffe quá liều, cả đêm tỉnh ko ngủ được :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: đếm cừu xuyên đêm

2 Likes

Hợp lý, để tôi gọi thử lại :joy:

3 Likes

trà này chắc không phải trà đá đó chứ bác , nếu là trà đá thì bác quả thật biết cách phối đồ . trà hoa cúc ngủ ngon - trà đá mất ngủ :sweat_smile::sweat_smile:

3 Likes

Lại thêm 1 con ếch chuẩn bị vào rọ :joy:

2 Likes

Đó, em nói đúng mà :joy::joy::joy::joy:
Trong số bán đó có em nhá :joy::joy::joy::joy:

1 Likes

(Internet)

2 Likes

vix nay tây múc khoẻ nhất 10 phiên gần đây , liệu có 1 cái kết đẹp cho e nó tuần sau không nhà mình .

1 Likes

Team này dtu khác biệt bro à :joy: k có Vix đâu :joy:
Bữa giờ em có gthieu Vxx của dk cho 4 ng, nhưng ai cũng có vẻ k quan tâm @Andjku dk :joy:

2 Likes

Ui … UaE sao mà ăn bằng L ần đc hở Làdy ? :roll_eyes:

Đã giới thiệu là phải giới thiệu Siu phẩm XL ần thì mới thu hút đc … giới thiệu rằng " Trứng này để phòng thủ - lãi hơn GTK …" nghe nó hèn hèn ai thèm quan tâm 🫨

Ka chả bẩu với Làdy là " Đặt mục tiêu 10-20% nghe hèn nhát rùi là giề " :sweat:

6 Likes

phù hợp với nav >10 tỷ :grin:

6 Likes

Tự dưng mất cái nút thả haha, buồn ghê :roll_eyes:

3 Likes

đang lag quá , tim lại còn tim bé mới chịu .

3 Likes

ú oà , mình chỉ là người đến sau :face_with_hand_over_mouth:

5 Likes

5 Likes

Quan trọng là có hiện thực hoá việc Ăn Bằng L ần ko ? :thinking:
Nếu đc thì qớ tốt ! :partying_face:
Nếu ko đc thì dễ rơi vào hoàn cảnh

Muốn Nhanh Hoá Chậm

( Internet )

Đã Là Kẻ Buôn Tiền thì Ko Nên chê tiền nhiều hay ít, quan trọng là " ngắm " xem có " lấy " đc hok !? :rofl:

( Internet )

5 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

mỗi người mỗi cảnh , phù hợp người này chưa chắc phù hợp với người kia - Lên tâm ta ở đâu thì tiền ta ở đấy :grin:

5 Likes

Mèo đen hay trắng ko quan trọng!
Quan trọng là BẮT ĐƯỢC CHUỘT.

( Sưu tầm )

Nếu THẬT SỰ PP hiện tại mà ta cho là phù hợp giúp BẮT ĐƯỢC CHUỘT LÂU DÀI thì cứ dùng thôi :relaxed:

Còn Pp mà Ta cho là Phù hợp nhưng KO GIÚP BẮT ĐƯỢC CHUỘT thì phải CHỈNH SỬA - THAY ĐỔI - thậm chí VỨT BỎ ngay :nerd_face:

Vì nói cho cùng KO BẮT ĐC CHUỘT LÂU DÀI thì phù hợp mấy cũng VÔ DỤNG :grimacing:

5 Likes