1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

ui t k biết đấy là chỉ số gì chứ có phải tiền của t đâu .

3 Likes

Ủa hông phải thì thôi :kissing:
Sáng nay em bán hết :motor_scooter: rồi, ôm cục tiền TO nằm chờ thôi :grimacing:

1 Likes

Cắt lời hay chốt lỗ vại làdy ? :thinking:

1 Likes

Vừa rồi ai mua nhóm ck cũng có lời mà dk.

3 Likes

Vừa rùi lỗ lòi chớ ? 🫨
21 xuống 16 lời kiểu giề ? :face_with_peeking_eye:

2 Likes

Giờ dk tư vấn cho em mã nào mua xong tắt tk tới Tết luôn đi :yum:

1 Likes

Tức là mua lâu rùi nhỉ ? :thinking:
Mua mua - pán pán … 🫨

Ko real time evidence thì lỡ Lời khoe lỗ che ai đỡ nổi :tongue:

1 Likes

Ka hok dám :grimacing:
Làdy tư vấn cho Ka đj :pray:

1 Likes

Em đã bảo em đi theo bds ck đoạn đó, k hợp với tiêu chí của dk, em cũng k có nhu cầu pm hàng gì rồi mà.

1 Likes

BCG … dưới 10 múc đc.

1 Likes

Thống Đệ như giếng ngầm - múc mãi ko hết xèng :smile:

( Internet )

2 Likes

full hàng từ tuần trước rồi cụ… lúc em mua ông nào ống đấy thụt hết dái… hô sập về 900 về 650. đứng ngoài quat sát. múc nhiều quá nhiều ng bảo ông này hâm… này ck châu á nó bềnh VNI mình chả nhé đứng ngoài cuộc chơi ko cụ

1 Likes

GEX hàng a tôi hôm nay lại dậy sóng

1 Likes

Tài nguyên dồi dào như Thống Đệ nếu về với đội Huynh thì bít đâu có nhiều cái hay nhỉ!? :relieved:

5 Likes

cảm ơn bác. em tầm tép ziu. cần phải học hỏi các bác thêm… với lại cá tính em thường đi đơn độc bác ạ. :grin: :grin: :grin: :sunglasses:

1 Likes

Ok Thống Đệ … Chúc Đệ Chiên Trứng Như Ý :four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

5 Likes

vâng, chúc bác và ace trong nhóm ăn quả sóng baet trap này nồi mồm toác mỏ bục diều , thôi e té đây sắp đến giờ hoàng đạo 14h15 :clinking_glasses: :clinking_glasses: :clinking_glasses:

3 Likes

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

5 Likes

Hmmmmmm em đi pr hàng Vxx Pxx của dk, toàn bị chê thôi nha :cold_face::cold_face::cold_face::cold_face:

2 Likes

Mỗi lần họp nhớ @khigias2 ghê :smile:

3 Likes