1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

ở đây là nơi chia sẻ kinh nghiệm đánh đấm. kinh nghiệm đầu tư. chứ bác vào cua gái là…ko yêu roài… ibox riêng đi :joy: :joy: :joy: :joy: :clinking_glasses:

Ngta thấy đẹp thì ngta khen :smiley: đâu cứ phải khen là cưa cẩm đâu bác :smiley:

1 Likes

à thế à… :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

2 Likes

thua bác kkkk , tôi đang nói với bạn ấy với dọng rất thương sót đấy .

2 Likes

Nhất bạn, tammy cũng là hoa khôi của cái topic này á, và cũng vừa:

nên đây là cơ hội bạn phải tận dụng thật tốt nhé

à thế làm sao mà à kkkk

2 Likes

Oh thế tất cả gạo cội đều đáng thương à? :kissing:
Tôi là gạo cội thứ 173 đó bác.
Thế bác nghĩ dùng ngân lượng mua cội dc à?
Thế thì tốt quá :yum::yum::yum::yum:
Có lẽ tôi lại có thêm tí tiền :yum::yum::yum:
Bác cần thì hỏi Mod đi nhé.

1 Likes

tất cả các bạn nữ với mình đều là những :rose: xinh đẹp :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Tầm này mà còn nghe nhạc của ả này :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

2 Likes

t đùa thôi b ơi kkk

2 Likes

nhìn thấu không nói :grinning:
biết người không bình :sweat_smile:
hiểu lý không tranh. :smiley:

Nay em đi đâu, ko rely còm men của chị :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

3 Likes

hoan hỷ :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

tui no like và no dislike một người nghệ sĩ nào hết, có like tammy thì mỗi comment đều cho cho tất :kissing_heart:

3 Likes

mấy nay em bận quá chị ơi, không có thời gian đọc lại topic luôn

vào thấy thông báo nhấn vào thả tím cái rồi thôi ấy

2 Likes

Thôi lo mà gym đi để giữ muscle, chứ ôm laptop xem bảng điện nhiều thì :grimacing::grimacing::grimacing:
Đoạn này ôm hàng xong bớt xem là đúng zồi kia :yum: chúc mừng bro :confetti_ball::confetti_ball::tada::tada:

2 Likes

chừ ư chị ơi em mới phát hiện 1 cách nghe nhạc mới dành cho người bận rộn nè, mở nhạc youtu be lên tốc độ phát 1.5, nghe choáy hôm nhạc ở club nữa :joy:

1 Likes

lức sxi về 30x tui múc đại múc thý nay cũng có tí lời rồi bạn, nay bạn còn cởi :motor_scooter: dạo cầu thủ thiêm 2 khum

1 Likes

Tui bán hết hqua zồi :grimacing: giờ chờ nhịp test lại thôi :grimacing:

2 Likes