1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

:joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Muốn ăn bánh thì ib chị đê :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes
4 Likes

image
(internet)

Chúc đk @Andjku và anh chị em làng trứng ngày mới thật bình yên
:purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

2 Likes

Ka chưa nói gì thì tuỳ em nhé :smile:

2 Likes

Giờ linh toàn buổi chiều nhỉ

2 Likes

ông kia yếu sinh lý vãi. có 5p…kkk

1 Likes

ae nay đi chợ k ạ

1 Likes

Câu chuyện anh Nam

1 Likes

mấy hôm tt giảm em múc… bác cười em hơi nhiều… thế hôm nay thì như nhào… :joy: :joy: :joy:

Tăng hay giảm Huynh đều cười mờ Thống Đệ :laughing:
Huynh có kiếm ăn dựa trên Trứng biểu xanh đỏ đâu nà :relieved:

2 Likes

đúng là thành viên gạo cội nó cũng khác.
em còn non trẻ. cần phải học hỏi các bác nhiều hơn. :joy: :smile: :smile:

1 Likes

Ai cũng cần phải học hỏi mà bác, ck là một môn học ko có điểm dừng.
Cùng cố gắng thui bác :purple_heart:

3 Likes

ok gái :clinking_glasses: :clinking_glasses: :clinking_glasses: :clinking_glasses:

3 Likes

Trứng biểu rồi sẽ 1800 - 2000 - 2500 - … 25.000 là Xu thế tất yếu không cần phải bàn cãi phân tích hay tiên đoán :unamused:

Chỉ là … Trên Hành trình đj lên TẤT YẾU đó, sẽ vắng bóng dần những Trái Trứng và cả NHỮNG TRỨNG SỸ KHÔNG PHÙ HỢP! :smirk:

Thế nên … Lo Lựa Trứng - Lựa giá - Lựa thời điểm - nghiên cứu Nái nợn để mờ chiên. Chém ví mô với Tây Tàu loạn xà ngầu là rất thiếu thực tế:crazy_face:

Note: Huynh nói đùa đới ( Just Kidding )

4 Likes

quá chuẩn luôn… cứ vài năm lại thay 1 lứa mới. cùng thời năm 2018 còn mỗi em với 1 thằng đệ 2019… còn đâu mấy hunh đài kia ngã ngựa hết năm 2021 rồi. giờ đi uống cà phê khẽ nói đến chứng là các cụ lại chuyển chủ đề. chẹp :sweat_smile:

1 Likes

quan trọng là ko phải mình lời lãi bao nhiêu… mà quan trọng là ae mình sống đc bao nhiêu lâu trên thị trường này. sống đc bao lâu. bao nhiêu con sóng. như bác đây e đoán cũng khá già dơ trên cái thị trường này rồi… bao nhiêu con sóng ko quật đc bác… kể ra bác cũng hảo hán phết đấy… :joy: :joy: :joy: :sunglasses: :sunglasses:

1 Likes

Người bạn rủ tui vào ck giờ cũng rời bỏ ck rồi, còn tui bơ vơ đây này :sweat_smile:

2 Likes

mãnh thú thường đi săn 1 mình… chỉ có gà vịt cừu thì thường đi theo đàn thôi gái… a đi 1 mình 5 năm nay đây. vẫn cười phành phạch :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

1 Likes