1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Nhiều thơ lắm anh, lúc nào có thời gian anh qua Pic làng trứng, hi vọng là có gì đó phù hợp với anh trong đó na :smiling_face:

ôi dào… văn trương chau chuốn làm gì… nhận định thị trường. tùy cơ bắt đáy. đó mới là đỉnh cao… sắp tới chuận bị thêm đạn dược đi gái… vì 1 cái tết . bánh chưng có nhân. :joy:

Anh tôi ơi, tôi cũng là phụ nữ mờ, phải nhẹ nhàng tình cảm chút chớ, hông thể nào mạnh mẽ ngay được :laughing:
Tiền thì cơ bản lúc nào cũng có ạ, vì cổ phiếu nắm giữ ổn định, ko thay đổi nhiều :joy:

3 Likes

nghe đồn bác @Andjku có màn dạo đầu ra gì phết đấy … đấy nghe đồn thôi. còn a ko biết.kkk :smiling_face_with_three_hearts: còn về thị trường thì đã cầm những cổ cơ bản. thì khi uptrend lợi nhuận ko đc cao bằng mấy cổ đầu cơ. cơ mà cái gì cũng có giá của nó. tầm này a thấy nhiều ng đứng ngoài quan sát lắm :smiley: :smiley:

Hị hị, theo dõi chứng hoặc ai đó mà mình muốn học hỏi, anh cứ kéo dài thời gian tầm 2 năm nhá, thường thì nhiều cội từ 2022 tới giờ là rụng hoặc ẩn mình lắm rồi :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

1 Likes

@bangthong_tamquoc @Hoang_Khanh_Nguyen1

3 Likes

TÈOoooooo…
Chiều canh xúc thêm dc zồi ae! :yum::yum::yum::yum:
Còn xúc gì thì tuỳ ae nhá! :smiley::smiley::smiley::smiley:

2 Likes

tầm này a chỉ đi chém gió thôi. :joy: :joy: chứ ko mua bán gì… a mua nguyên 1 tuần trước đủ hàng đủ số lượng rồi. PIC này a ko hô hào… :rooster:. PIC này chỉ để góc chia sẻ… ko phím mã nào bất kỳ mọi hình thức. :clinking_glasses: :clinking_glasses:

1 Likes

hihi vâng :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:
Mong là chúng ta sẽ có thể sống bền vững ở trên tt này ha :smiling_face:

ok luôn.kk

1 Likes

quá tuyệt vời ạ.

1 Likes

cái này tui trích lại thui á, còn cái này lâu lâu rồi à :sweat_smile:

chứ bà làm gì mà thơ ca đc v

1 Likes

chị sợ sóng 2023 VNI nó về lại 870 em tôi mất xác. ko còn trên này nữa thì… :cold_face: :cold_face: a hơi buồn… cứ quản trị vốn thật tốt thì ko sợ đứa nào đạp cả. chấp mọi loại lái gái nhé. :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

1 Likes

Hờ hờ nói “tiếng anh” thì còn dễ nghe, chớ làm thơ ca là chịu rồi nà.
Thơ ca phải chị @ngaydepseden

1 Likes

Há há thời điểm 2008 đk em còn không bị seo thì năm 2023 em ko mất xác đâu :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: vì em bám mông anh ý dùi

3 Likes

Khoai Ta đang chiến thắng trong cuộc chiến So kè giá với Khoai Tây ở Trai đẹp đới @ngaydepseden à :nerd_face:

Bởi vậy nên:

Số lượng lý do để 1 trứng thủ bán ra luôn NHIỀU HƠN số lượng lý do để 1 Trứng thủ mua vào :disguised_face:

• Andjku

Ace rảnh rỗi thì LIỆT KÊ những lý do mua vào và bán ra xem có đúng như Andjku nói ko nhé :hugs:

Andjku mở đầu nhé:

1/ Lý do mua vào:

• Vì nghĩ nó sẽ TĂNG BẰNG LẦN :money_mouth_face:

2/ Lý do bán ra:

• Ma trjnh nữ vẫy gọi :ghost:
    -…

Mời Thơ ký @Nguyen_Dien … mời Ace Làng Trứng :hugs:

3 Likes

2008 khi ấy em đang học lớp mấy :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Tăng x lần chỉ có penny thôi dk nhé.

1 Likes