1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Cái gì cũ, lâu năm là Mami bán ve chai hết à ? :face_holding_back_tears:

2 Likes

Mami em thuộc trường phái tối giản dk ợ :sweat_smile:
Cái gì k dùng nữa là cho đi tuốt :joy: nên nhà trống hoác :joy:

Thế mờ cái Hũ mắm để gần 30 năm lại chưa bán … có khi nào Mami quên hok ? :kissing:

2 Likes

Này hàng độc lạ rồi :smiley: cho đi thì có mấy ng buồn ó :smiley:

3 Likes

Thế mờ bữa Ka nghe Mami bẩu " Cho ko mờ chả ai rước giùm " :stuck_out_tongue:

3 Likes

How you do anything is how you do everything. Good luck and bye!!!

3 Likes

cánh cầm tiền lúc này ( chứng tím chia sẻ ) :sweat_smile::rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Em thấy những ng cầm tiền đứng ngoài quan sát ở giai đoạn bất ổn này cũng là tốt mà bác.
Lúc nào cũng mua bán cũng k phải là tốt mà.:smiley:
Em thấy rất khó ngồi im cầm tiền nếu ngày ngày vẫn theo dõi bảng điện lắm.
Nên em thấy những ng như thế là giỏi hơn em rồi.
Anyway, nay em full hàng rồi nhé các bác :smiley:

2 Likes

em hôm nay mới full hàng là cũng khá cần trọng đấy chứ.… cơ mà a chính thức full hàng ngày này thứ 6 tuần trước… hiện tại thì vẫn ổn. VNI chỉnh trong phiên. kết phiên này khá đẹp rồi. cánh cầm tiền cứ dọa thủng để gom hàng ý mà… giai đoạn này ace cứ tiền thịt mà phang. ko vay mượn magin thì cho cánh chứng tím dọa chán thì lại đua. ( thân :grin:)

@bangthong_tamquoc zậy lý do anh mua vào , lý do anh bán ra :stuck_out_tongue_closed_eyes:

a mua vào khi ngta ta bán như rác… cổ tốt cổ đẹp vác ra bán ầm ầm. quỹ ngoại nó múc ầm ầm thì nhỏ lẻ thi nhau dẫm đạp lên nhau chạy. còn a bán ra khi mà lên fb ông nào thanh niên choai choai khen ăn con lọ con kia. khoe lãi. rồi live…( đùa thôi) về vĩ mô. bác chính đã cất công đi công du 10 ngày vật vờ bên mẽo kêu gọi doanh nghiệp đầu tư, bác đi ko thể công cốc đc. còn nghàn nào ace tự suy luận. a ko phím hàng. về ngắn hạn thì chỉ có tỷ giá gây áp lực. SCB hút tiền điều tiết alf chuyện bình thường. cánh blocker cứ khuất đại làm toáng lên. ace lại bán. năm nào dịp cuối năm sóng nào khỏe… :grin: :rofl: trước khi có 1 con sóng thì lái hoặc tạo lập sẽ sóc cho nhỏ lẻ ói hết hàng. rồi dùng bài cũ media… :grin: chỉ có ai tỉnh đòn lỳ mới có ăn. còn ko ói hết hàng rồi. P/S sóng tới sóng cuối năm chúc ace có 1 cái tết có đào có nhân ( thống đệ chia sẻ) :sunglasses: :sunglasses:

3 Likes

Nái như này đã dữ giằng chưa

2 Likes

nhom ROOM VIP chia sẻ

Loạn cmn não luôn

1 Likes

ROOM VIP nó cũng phải khác ROOM cọng đồng chứ. :rofl:

2 Likes

này có thật hả bác hehe

:joy: :joy: :joy: :joy:

a tôi đi vắng… mà bọn CaFeF cứ réo tên mãi…
1 thời mắt a sáng, dáng a hiền

2 Likes

Bác viết ngắn gọn thôi chứ dài em đọc k hiểu ý dc ợ :joy:
Nay em đi pr Pxx lại bị chê nặng nữa nhé @Andjku dk! :joy:

tầm chim sẻ… sao hiểu đc cái chí của đại bàng… :grin: đùa thôi. nói chung là mấy cái kia thống đệ chém gió đấy. đừng tin nhé. :sunglasses:

1 Likes