1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Ok chị kk

4 Likes

Chỉ 1 thay đổi, thêm bớt nhỏ cũng khiến toàn bộ nội dung thay đổi :joy:
Cắt bớt nội dung Index1501 … Làm độc giả hiểu lầm rằng thế là cơ hội mua THUYẾT PHỤC THẬT! :frowning:

Bởi anh hay nói các bạn cần thận trọng và tỉnh táo có chứng kiến riêng khi tiếp nhận thông tjn :weary:

Cơ mờ … Thơ ký rất chuẩn Thơ ký :kissing_smiling_eyes:

5 Likes

Em nào giờ chưa từng mua zàng lun dk :joy:
Chuẩn bị leo núi :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Mún mua Vàng giá giảm mấy ngày này thì lên … báo mờ mua :joy:

7 Likes
5 Likes

Theo các bạn thì câu nào đúng

4 Likes

Ngay xưa em thi lý thuyết còn bị trượt ấy :frowning: :frowning: :frowning:
Em chon xe cứu thương, cứu hỏa rồi xe con

6 Likes

No.1 nha, xe cứu hoả > xe cứu thương.
Dạo này em thấy anh mật độ online nhiều thế :grin:
Bữa em up mặt em full k che luôn anh có kịp thấy chưa? :rofl:
Hoa từ Dalat ôm về đây :rofl:

6 Likes

Nay nhà em đi du xuân lên BMT hết rùi, còn có mình em, bạn tới chơi nhà đãi nó món này :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl: k ăn hết là có lỗi với gia chủ :rofl::rofl::rofl::rofl:

Ah đây là cây hoa của hnay, toe toét hết rùi y như chủ nó zậy :rofl::rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Bánh trưng ngon :slight_smile: may mờ năm nay nhà c ít bánh trưng chứ ko ăn cũng sợ lắm. Chiên rán các kiểu thiếu điều nấu cháo .

3 Likes

Kkkk nhà em miền Nam nên có bánh tét thôi, mà cũng ít thôi và hết rồi, này hàng xóm tặng :rofl: nhưng mà em thích ăn sáng món này kèm cf cũng ngon, chỉ có vde là sau chục ngày như zậy mặt mũi hoa nở tùm lum, may là đi làm vẫn mag khẩu trang hầu như cả ngày :joy::joy::joy::joy::joy::joy::rofl::blossom::blossom::rofl::rofl:

3 Likes

Năm nay thời tiết ở ngoài Bắc rất là đẹp ấy, mà không khí Tết trầm quớ, mọi năm là ăn uống linh đình năm nay mọi nhà cũng cắt giảm chi phí nhiều luôn. Hoa Dl rực rỡ thật mà cũng bền nhỉ, từ trước Tết tới giờ luôn

7 Likes

A Ko kịp nhìn thấy luôn ấy, giờ e làm lại 1 lần nữa cho a và mọi người thấy nhé :grinning:

5 Likes

Ah bthuong mà chị, lys tươi lâu mà.
Bớt ăn uống nhậu nhẹt linh đình là tốt mà chị, giờ là chơi Tết chứ k phải ăn Tết mà.
Năm nay có vẻ bà con đi chơi bù 2 Tết cozit nè. Máy bay kẹt tùm lum :roll_eyes: kẹt cả dưới sân bay lẫn trên đường băng.
Năm nay lần đầu tiên trong đời em đi Vietjet. Chuyến đi delay 1h, chuyến về delay 55p :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

6 Likes

Ah no no no :rofl::rofl::rofl::rofl:
Nay room nhiều members quá em k dám.
Bữa Tết thì ok vì có <10 ng :joy::joy::joy::joy::joy:

6 Likes

Giờ cũng có 20n thôi mà :face_holding_back_tears:

3 Likes

21 rùi :joy::joy::joy::joy: mắc cỡ lắm anh :joy::joy::joy::joy: lỡ gặp hàng xóm :joy::joy::joy:

3 Likes

Anh wallet trực pic xuyên Tết mà thế nào lại nỡ ảnh lady, tụi này là phải phạt nè

2 Likes

Tất cả lời bác @Andjku không tào lao. Nói vui nhưng nên ngẫm. Tĩnh để hiểu. Cám ơn bác

5 Likes