1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Ậy … ace nên đặt câu hỏi đó cho chính mình:

Tại seo ông chủ Top hiện tại ko nhắc đến ?

3 Likes

@TommyJerry anh ơi, mấy nay anh sao dùi :slight_smile:

2 Likes

Cùng sjnh hoạt trong làng Trứng nhưng mỗi thành viên sẽ có kết quả khác nhau, tất cả phụ thuộc vào tính cách - sự lĩnh hội - và " duyên " của mỗi người :slightly_smiling_face:

7 Likes

Hehe… Nghỉ ngơi tiếp e ơi… A sốt từ mùng 5 tới h, nằm bẹp hơi đuối, ko reply mọi người để tránh tạo ko khí bệnh đầu năm.
Chúc mọi người vui khoẻ phơi phới đầu năm nhé… :smiley:

5 Likes

Hihi anh mau khỏe nhé , ko có sao đâu anh, e cũng bị sốt cả Tết luôn . Mấy nữa lúc sắp khỏi là người mỏi lắm luôn, tranh thủ ngủ nhiều cho lại sức nha a :cherry_blossom:

4 Likes

Anh bỏ lỡ gì chăng :thinking:

3 Likes

À đục danh mảo của dk :joy:

5 Likes

Bỏ lỡ thật đó anh chớ ko phải là bỏ lỡ gì đó á

3 Likes

A vẫn lanh quanh xoang và phế quản, do ko uống thuốc nên cố gồng cho qua. Cảm ơn e! Hi vọng thứ 6 sẽ uống bia với em (nếu e có thời gian).

6 Likes

A có nghe cây ngũ sắc bao giờ ko ạ, chỗ em mọi ng hay nhỏ tinh dầu ấy trị xoang. Hị hị lúc nào cũng luôn chào đón anh ra HN :heart_eyes:

4 Likes

À hoa cứt lợn… A có biết loại đó, trước có dùng, sau này a chuyển sang Benita mới chịu nổi rồi e. Có gì a gọi hé… Rảnh thì le ve thôi… :smiley:

5 Likes

1 comment của Andjku có giá trị sử dụng 1 năm, nên nói thật là giờ Anh siêng tám chuyện, chớ ko tám chuyện, giải thjk … thì chả có gì nhiều để nói vì gói hết trong đó rùi :relieved:

7 Likes

chúc chủ pic năm mới nhé

6 Likes

Thanks bạn :relaxed:
Chúc bạn năm mới cát tường! :four_leaf_clover::sunflower:

6 Likes

Dạ vâng ạ :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Bệnh thì phải uống thuốc Tô Mỳ à. Đừng theo thuyết " Thuận theo tự nhiên " :disappointed:
Nếu mờ thuận theo tự nhiên thì loài người ko có đc như ngày nay đâu :nerd_face:

7 Likes

Quynh @TommyJerry đứng dậy ra trước cửa la lên aaaaaaaaaaaaaaaaa là khỏi ngay :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Hihi… Do e ngán kháng sinh quá nên ko dám quất ý… Cố thêm tí xem sao ạ, do mấy vụ này e bị suốt nên chắc quen rùi :smiley:
:coffee:

4 Likes

Đấy Quynh @TommyJerry thật mạnh mẽ :rofl:

4 Likes

Hehe… Thoai bỏ đi Đệ… Mới nói chuyện hàng xóm hôm qua, do mấy nay ko thấy ta, ta nói đầu năm bệnh rồi, cho cả năm ko bệnh nữa :rofl:

2 Likes