1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Nói lời công tâm tùi :apple: có rủi ro cao hơn những Trái Trứng bình thường Ka vẫn chiên. Ka đã nói đây là thương vụ giống truyện Mankichi … Ace cân nhắc kỹ và tự chịu trách nhiệm <> hưởng thành quả nhé :hugs:

( Internet )

6 Likes

Đó, hqua có mấy trăm cp cũng bày đặt che :kissing::rofl:
Quất vài chục k xong tắt bảng chờ đợi cho rồi.

đã nói hwa mua nhiều hơn mà, hừm

1 Likes

Lệnh mồi 200 cổ. Lệnh thực 200k đó Tammy.

Ah anh nói có lý, vì tay buôn gạo đó bữa khoe vài tỏi gửi tk bank mà :kissing:
Vại thì phải show lệnh đơn vị trăm k mới mời dc anh @bangthong_tamquoc nhá chú @khigias2 :kissing: chớ lệnh vài trăm penny ngta cười chớt :rofl:

1 Likes

ko có vụ khoe gửi bank nha, lại nhầm vs đại gia nào r

ờ công nhận.

Kiểu như “chú mà.y tuổi gì mà đòi nói chiện zới anh” :kissing_smiling_eyes::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Nói về khoe lệnh thì thật ra ko ai qua đc Môi Tới và quản lý quỹ :joy:

Nên TẤT CẢ CHỈ LÀ ĐỂ THAM KHẢO - TIỀN CỦA TA QUYẾT ĐỊNH PHẢI LÀ CỦA TA :relaxed:

4 Likes

thực ra e ko phải là môi giới. cũng ko phải tay to cá mập gì… e đơn phương độc mã. hành tẩu… nhiều khi thấy cổ tốt thì bảo là tốt. thấy tt xấu thì bảo xấu. nêu nhận định cá nhân. và góp ý chân thành. chứ ko hô hào gì. chả qua ace cứ thích showw hàng…e rất ngại khoản showw hàng.kkkk xấu hổ vãi ra :joy: :joy: :joy:

4 Likes

Ka có nói Đệ là môi giới hay quản lý quỹ gì đâu :roll_eyes:

Đệ là số ít trứng thủ thực chiến Ka quý - dám làm - Dám chịu :hugs:

3 Likes

Quan trọng cuối cùng là ae chia sẻ kiến thức kinh nghiệm, giúp anh em sống sót trên cái TT non trẻ này thôi. Trường phái nào cũng tốt cả, đừng lùa ae nhỏ lẻ là được :V

2 Likes

C.h.u.ẩ.n :relieved:

4 Likes

đổi hình thấy đẹp hơn nè bác

Sao xấu hổ hở anh :kissing: tk to bự thì mới càng phải khoe chớ :kissing::face_with_hand_over_mouth:
Em follow Anh Koo vì tk ổng siêu to khổng lồ :kissing:
Em sợ nhất là các trường hợp như bác Giun Đỏ 007 vừa rồi :face_with_hand_over_mouth:

lúc thị trường về 1021 a tôi. @Andjku hô quăng lưới. tôi hô thế chấp sổ múc thêm. gom hàng. khi ấy nhiều ace còn khá rén… :joy: :joy:

3 Likes

Hic, tui lại k thấy đẹp :kissing:
Nãy cứ tưởng ai, hết hồn :face_with_hand_over_mouth:

1 Likes

Hic, bữa đó mà em ký hdong margin là giờ đổi đời rùi :face_with_hand_over_mouth:

1 Likes

em tôi còn hơi non… thôi cứ đi theo đại ca… kiểu gì đại ca ăn thịt thì chúng ta có tý nước xuýt, :joy: :joy:

Lại hành động ngược :unamused:
Đúng ra phải là:

Em ký hdong đổi đời giờ là có tiền để margin rùi :grinning: