1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

đây của gái đây.kkk :joy: :joy: :joy:

4 Likes

Oh … Tàu điện hở thống Đệ !? :kissing:

Cơ mờ seo Ka thấy nó khác hẳn tưởng tượng nhỉ !? :roll_eyes:
Ka tưởng phải chen chúc hơn :grinning:
Nhìn ko quen mắt lắm :face_holding_back_tears:

2 Likes

e gái trên tàu điện ngầm hả bác

1 Likes

nó cũng như cát linh hà đông mình… nếu đi shinkansen với tàu siêu tốc thì nó khác hẳn… còn tàu thường thì như mình dk ạ :joy: còn nếu đi giờ cao điểm thì ai chậm chân thì phải đợi tàu. e đi đóng phim lên time nhiều. ko việc gì phải đua nhau chen trúc dk ạ. cứ 9h cụ mới ra ngoài.8h tối cụ mới đi về.thì ko phải chén lấn xô đẩy

2 Likes

uh… em ý là diễn viên trong bộ phim của a đóng đó, chú thấy ổn ko :joy: :joy: :joy:

2 Likes

lạnh queo ko bác

1 Likes

Nhất Đệ! :face_holding_back_tears:

4 Likes

Lạnh quéo thế, huynh vẫn đóng phim được à. Hay thế.

2 Likes

dùng nhíp thui

sau sóng này. đại ka có muốn gặp thần tượng nào JAV thì cứ bảo em… e sẽ cố gắng đưa đại ca… thỏa mãn ước mơ… ko phải xem qua màn ảnh nhỏ. :grinning: :grinning: :grinning:

1 Likes

Ka chụp màn hình rùi nhá :face_holding_back_tears:

4 Likes

ae có vẻ hào hứng quá… thôi chuyển chủ để ko chị em lại bảo mấy ae mềnh…kkk :joy:

3 Likes

này thì 5% GDP

2 Likes

Thống Đệ vẫn bạch thủ :gorilla::orangutan::monkey: à !? :thinking:
Seo ko /3 lấy 1/3 thử theo Ka xem có hiệu quả hơn ko ? :hugs:

5 Likes

ace đầu tư mà cứ để bọn media dắt mũi thì bảo sao dk(@Andjku ) hay bảo đi chiên chứng. cháy tài khoản.kkkk :joy: :joy:

4 Likes

nhiều ông hô là 5% GDP 11%… cơ mà tài sản bà đất cát doanh nghiệp xe cộ vẫn ở lãnh thổ việt nam. chứ có chảy đi đâu đâu mà mất với còn. mà cả năm 2022 là tt đã phản ánh về vụ này rồi… chiết khấu rõ ràng rồi. giờ chỉ có công khai thôi. mà nhiều con giời làm toáng lên. e chỉ biết đọc xong lặng lẽ đi ra thôi. :joy: :joy: tầm chim sẻ… ko thể hiểu đc cái trí của đại bàng. :grin:

2 Likes

Mấy ae mềnh thật kích thích hở lão :grin:

4 Likes

Ka thường ko bình luận về những chuyện ntn. Ka chỉ nói thiệt hại cuối cùng ntn hãy CHỜ kết luận cuối cùng … đừng vội Võ đoán hay tjn theo những lời võ đoán. Quốc có quốc pháp … Việc của pháp luật thì cứ để pháp luật giải quyết. Hãy tập trung vào:

• Chọn Trứng
  • Chọn giá
  • Chọn Thời điểm

Làm tốt việc cần làm là ÍCH NƯỚC LỢI NHÀ rùi :relieved:

9 Likes

Theo Chú tự thống Kê hoàn toàn ko chính xác thì 99% những njk có tên là tên Trái Trứng thường dính dớp ko tồn tại lâu đc :joy:
Nên con xem xét lại vấn đề tên njk nhé @VuonRaBienLonCungVin :relaxed:

Tôi không yêu không hận - không thjk không ghét bất kỳ trái Trứng nào . Với Tôi chúng đơn giản chỉ là những CHUYẾN TÀU PHÙ HỢP tại những THỜI ĐIỂM THJK HỢP :nerd_face:

• Andjku
5 Likes