1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Thu hồi vốn để sống mái với :gorilla::orangutan::monkey: hở Thống Đệ ? :thinking:

1 Likes

thôi bác ạ. hơn 3 tỏi hàng :gorilla: :gorilla: … chiêm 30% tài sản rồi… ko giám vào nhiều. sợ vãi… :joy: :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Hi vọng có dịp thjk hợp ủng hộ thống đệ :smile:

3 Likes

Em đang phò nhị ca với tam ca. Huynh vẫn phò V Đại ca nhỉ?

1 Likes

Lái năm nay đang đói hay no ka

2 Likes

Ka nói thiệt, Ka chỉ kết :orangutan: và đang chờ duyên :relieved:
Chớ :gorilla: Ka tránh xa :grimacing:
Còn :monkey: thì nếu có ăn cũng ko đc bao nhiêu so với :orangutan:

Đấy là kết thui … Từ kết tới cưới đôi khi cả … đời chưa tới :face_holding_back_tears:

2 Likes

No chớ! Năm nay dễ oánh mờ - Nái sạo nờ said :face_holding_back_tears:

2 Likes

Ếch no khó câu

2 Likes

No đói ko quan trọng. Quan trọng là máu tham có dồn lên tới não hok và sự sợ hãi có dồn xuống lòng bàn chân hok :joy:

4 Likes

Phải có cái đầu lạnh và 1 trái tim hot :anatomical_heart:

Vâng. Theo lịch sử VNI ghi nhận Trận đánh lớn nhất của năm, bao giờ cũng là cuối năm đó lão ka

2 Likes

Này mình nương theo thôi ka nhỉ, đến tỷ phú thế giới với tài sản quản lý cả nghìn tỷ usd mua xong vẫn im lặng nằm chờ

Chờ thời
Thời đến rồi thì hãy tận hưởng

2 Likes

ngoại trừ năm ngoái bác nhỉ

2 Likes

Welcome Chica to The Eggs Resort & Spa :stuck_out_tongue_closed_eyes::sunflower::confetti_ball::tada::sunflower::confetti_ball::tada::confetti_ball::sunflower::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::confetti_ball::confetti_ball::confetti_ball::sunflower::confetti_ball::tada::confetti_ball::sunflower::confetti_ball::tada::confetti_ball::confetti_ball::confetti_ball::tada::sunflower::sunflower::confetti_ball::sunflower::confetti_ball::tada::tada::confetti_ball::confetti_ball:

có dịch vụ xoa bóp ở Spa này ko thì gọi giúp a vài cô xinh xinh với

Toàn boy cơ bắp 5-7 múi thôi :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

hèn gì 3my ở đây chứ k qua bên kia, đúng là girl nào rồi cũng mê troai :)))

Tại vì đoạn này 3my đi đường khác với ae thôi Chica :kissing: nhưng vẫn ghé tặng hoa động viên ae đều đều mà :smiley::sunflower:
Bên đây toàn mấy ông zợ con đầy đủ k hà :expressionless:

Câu hỏi Ko có lời giải “bao giờ thì về bờ” muốn về bờ thì ace hãy tham gia “làng trứng truyền kỳ “ nhé :wink:

1 Likes

スクリーンショット 2023-10-13 160553
:joy: :joy: :joy: