1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Sang chảnh dữ ta!

3 Likes

Ha ha đợt rồi em uống ks bị sai sai ấy, e bị nhiễm siêu vi :slight_smile: đáng nhẽ chỉ cần hạ sốt thôi mà em giã thêm kháng sinh mệt thiệt :slight_smile: . Uống cũng như không, mà trót uống phải uống đủ liều

2 Likes

Ậy … Chắc tại họ ôm Trứng lởm :roll_eyes:

2 Likes

Sếp em bảo bệnh này k chữa hết dc đâu. Bạn em ở Mỹ cũng bị, bsi ở đó cũng bảo như thế. Chỉ có thuốc làm giảm triệu chứng bệnh cho mình đỡ mệt thôi chứ k hết luôn dc.
Em bị bệnh này từ 18t đi đủ thứ nơi rồi, ra cả Hanoi luôn, k thể nào hết dc đâu chị, nên chấp nhận chung sống hoà bình, mua sẵn bảo hiểm, khi nào bị thì quẹt thôi :joy: mà giờ làm ở đây luôn nên dc freeee rồi :sweat_smile:

5 Likes

Ờm nên a mới nói kỹ chút khi dùng với phù hợp tí… Ví dụ e đau bụng do ngộ độc thực phẩm mà cứ Augmentin dùng cho hô hấp thì sao mà khỏi… Thôi túm lại có bác sĩ khám rùi uống cho chắc, đừng tùy tiện mua uống hay ra tiệm thuốc nghe tư vấn, nhiều khi lại ko hay ấy!

5 Likes

Tưởng chưa đc nằ …

3 Likes

K liên quan gì cả dk à :joy:

3 Likes

Ý là sao dk?! :thinking::thinking::thinking::thinking: nghi ngờ lắm!

3 Likes

Chị cũng nghe nói ai mắc bệnh này thì chỉ có sống chung thôi. Bé cùng công ty, uống thuốc đông y gì đó, uống là đỡ là không uống lại bị, mà uống thì giống như bị trữ nước, nhìn béo hẳn lên.

6 Likes

Chắc lại có corticoid rùi… :expressionless:

3 Likes

Vậy thì có vẻ nguy hiểm quá chị.
Sếp em bảo phải iu đúng người lấy đúng người mới hết bệnh dc :joy:

4 Likes

Sếp nói câu đó xong có nháy nháy mắt không?

4 Likes

Ổng có nói người đúng đó là Ổng hok? :roll_eyes:

3 Likes

E cũng bị viêm mũi dị ứng, h 2 mũi nghẹt nghẹt nè

7 Likes

Ổng cười híp mắt. Bsi gì đâu mà cứ rảnh lên là bật nhạc Alan Walker, Faded với chẳng Alone :rofl: mới đầu em còn giữ kẻ chứ sau này em cũng bật Avicii lại cho ổng nghe :joy:
Ổng còn trẻ thôi, sn 80 single :joy:

5 Likes

Ủa làng trứng ta cùng bệnh nè, c cũng viêm mũi dị ứng quanh năm

6 Likes

Chị xách váy dí theo A Á (giờ không phân biệt được A Á rồi).

4 Likes

Tới luôn lady , mấy ổng giờ lười tán lắm, tán luôn em em

6 Likes

Ui … Đừng vào tim em ngày càng xa vời rùi @Blue_Ocean:grimacing:

3 Likes

Sorry but he’s too old for me :joy:

5 Likes