1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Quất 1 cục luôn đi, xá gì vài ba line :kissing_smiling_eyes:
Nhà chú mài gạo bao la, lo cái gì :kissing_smiling_eyes:
Giá này hình như tốt hơn giá Anh Koo mua hôm bữa đó :kissing_smiling_eyes:

2 Likes

Ka bữa bán rùi mà

Don’t lie to me :kissing_smiling_eyes:

Ka lun đj trước chịu :gun::dagger::hocho::axe::firecracker::bomb: mờ :face_holding_back_tears:
Vại mờ có tấm hình cũng tiếc với Ka :angry:

1 Likes

What does he mean?! :kissing::thinking::thinking::thinking::thinking:

1 Likes
  • Còn My nữa …

• Bữa nó đòi ký hđ margin mài ạ

• Cản nó có được đâu …

• Cản nó chi …

• Cứ follow hỏi thăm nó

• Khi nào nó bị Call Margin thì mình vào

• Chỉ báo chuẩn hơn tất cả các chỉ báo đấy

• Làm thế có Ác ko ?

• Ác giề ?

• Cản cũng có đc đâu

• Thôi thì Cọp chết để da - nó chết để cho Ta chỉ báo …

• Cuộc sống mà …

-…

3 Likes

:crossed_fingers: :crossed_fingers: :crossed_fingers: :crossed_fingers: :crossed_fingers: :crossed_fingers: :crossed_fingers: :crossed_fingers: :crossed_fingers: :crossed_fingers: :crossed_fingers: :crossed_fingers: :crossed_fingers: :crossed_fingers: :crossed_fingers:

Wow! So amazing!

Tăng đc thì giảm đc - giảm đc thì tăng đc ! Chỉ là … có đôi khi bít là nó sẽ tăng lại nhưng lại mất cmn QUYỀN TỰ QUYẾT! :dotted_line_face:

3 Likes

Anh Koo… :thinking:

Ui … quan tâm chi lời nói của mấy tay chưa vk :face_with_diagonal_mouth:
Hắn bị lầm tưởng đới :expressionless:

Đờn Ông trước khi lấy vk thường đều lầm tưởng như vậy @Tammy.Tr ợ … Tội lắm lun :face_holding_back_tears:

2 Likes

Can’t believe that I am fool againnnnnnnnn…

How manly Nicky is… :kissing_smiling_eyes: :kissing_smiling_eyes: :kissing_smiling_eyes: :kissing_smiling_eyes: :kissing_smiling_eyes: :kissing_smiling_eyes:

1 Likes

Sáng giờ trong bụng em có 4 cái bánh quy bơ đậu phộng + 1 ly cf, mà gào dc hơn 2hrs với mấy ảnh :kissing:
Wow! Bữa bạn rủ mà trễ quá, em k đi, hối hận ghê zị :roll_eyes:
Tháng sau Maroon 5 diễn ở Vinpearl Phú Quốc :kissing: có ai… bao zé cho em đi ké k?! :roll_eyes:

1 Likes

Ủa … Sáng nay làm giề có diễn mờ gào ? :expressionless:

Dk k thấy mấy link em post àh? :kissing:
Trưa rảnh dk zô coi đi :kissing: nhiều cô dancers đã lắm :kissing: em đây còn mê :face_with_hand_over_mouth:

1 Likes

Làm 1 tô bự hoành tráng :kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes: lấy năng lượng chiều gào tiếp :kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes:

1 Likes

Làng Trứng thấy mới tjn! :expressionless:

Ủa, k lẽ dk nghe nhạc giựt mà chỉ ngồi im nghe thôi à?! :kissing::thinking:
Dk thử mở mấy bài em gửi link bên trên, xem có ngồi im dc k?! :kissing::kissing_smiling_eyes:

:yum::yum::yum::yum::yum::yum:

Đúng chuẩn 1080 của Thống Đệ @bangthong_tamquoc :laughing:

4 Likes

thấy các bờ lốc cơ bào là tt này về 930 :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Ngành này hiểu rõ chứng khoán còn có thể kiếm ăn được mà dka. Em còn đang non dại học hỏi dka từng ngày. Em không thể đem cái uy tín của em quăng ra bừa bãi được hehhehe. Ra đời có đúng cái nịt mà uy tín còn không có thì sống sao đây dk :rofl:

2 Likes