1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Đj :oncoming_taxi: xuống rùi ngồi :speedboat: ra đảo … Thế mới đúng kiểu Phợt thủ chớ :grinning:

Ka có tuổi rồi thì sẽ :flight_departure: ra trước chờ nhé :hugs:

2 Likes

Tín hiệu vũ trụ thật Thơ Ký à :rofl:

3 Likes

:heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:
Cơ mờ em bị trơ rồi đk ơi, tt tăng em cũng vui mờ tt giảm em cũng thấy vui :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile:
Đúng là con người 3 phải ợ :stuck_out_tongue:

3 Likes

@Nhanhnv nghe nhạc hơm em :blush:

2 Likes

Miễn ngoài đời vẫn có cảm xúc là đc :crazy_face:

2 Likes

Có nhìu kẻ cứ mở miệng ra là " Ăn ngay ăn bằng lần " :unamused:
Ka hỏi thật nhé:

Có làm đc ko vậy ? Thậm chí có kiếm đc 15% tổng danh mục / năm BÌNH QUÂN trong 4 năm gần nhất ko ?

Làm đc thì bạn là Tài năng hiếm có :clap:
Ko đc thì làm ơn ngồi ngẫm nghĩ lại và tìm ra các Pp thực tế hơn kẻo khổ mình hại người :relaxed:

5 Likes

Đó là một tâm lý tốt trong giao dịch, luôn cố gắng giữ tỉ lệ tiền nhất định trong tk, việc mua full cổ ko làm nav tăng nhanh hơn.

3 Likes

em hợp vs phong cách kiểu này

3 Likes

Sao toàn chân với tay vậy chú ơi :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Thế con muốn bộ phận nào cứ nói để chú gọi @bangthong_tamquoc show cho con nhé :wink:

3 Likes

Tưởng Đệ nói Làdy @Tammy.Tr Show chớ ? :grinning:

3 Likes

EM TÔI ĐÂY EO NGỌC TRINH LUÔN :joy: :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Vòng eo mơ ước của em đới :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

3 Likes

tin e bốc phốt bà hơm

Làng Trứng thấy mới tjn :hushed:

1 Likes

Hiccccc nhiều hình khác đẹp hơn hình này mờ :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

2 Likes

thấy mới tin nha

2 Likes

Úi pro vẫn lưu hình à, chẹp

3 Likes

Hình hqua đó :roll_eyes:

Làng Trứng thấy mới tjn :expressionless:

2 Likes