1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

post hình là đông ngay

Thì kiện ba má nó. Lôi ra công an giải quyết. Liên quan gì đổ đồng cộng đồng cho mình quyền phán xét " Trẻ 12 tuổi " ? :smirk:

Lớn rồi, gặp khó khăn thì giải quyết TRỰC DIỆN.
Kêu gào chí tèo - bi quan đổ vấy thật ra là NGÂU … tự hại mình mà thôi.

Đây là diễn đàn nên Ka nói vậy thôi. Chớ gặp loại kinh doanh này Ka sẽ khuyên " Cấm luôn tới 22 đj em. Chớ 13 -18 tụi nó NỔI LOẠN hơn nhóm 12, nó đấm vào mặt em luôn chớ ko phải chỉ phá và khóc đâu " :rofl:

2 Likes

Thôi, hình ảnh gì, ngta ớn zồi :roll_eyes:

2 Likes

Việc này làm Ka nhớ tới câu chuyện Siêu Thị ko những ko xua đuổi mà còn tạo chỗ để người dân vào trốn nóng . Làm gì cũng phải hiểu tính NHÂN VĂN và có tình có lý mới Đắc Nhân Tâm đc :relieved:

Đúng ra phải cương quyết đòi bòi thường với người giám hộ cho trẻ gây thiệt hại chứ ko phải đổ vấy cộng đồng 12 tuổi một cách ấu trĩ thiếu hiểu biết như vậy

Thơ ký @Nguyen_Dien nhớ câu chuyện đó thì trích lại cho mọi người đọc nhé

6 Likes

Dạ :heartpulse:
Thời điểm tháng 6 vừa rồi nhiều vùng ở hn mất điện, cũng may là em hay trú vào siêu thị những ngày ở nhà mất điện

5 Likes

Việc quá chú trọng so đo lợi ích trước mắt - hèn nhát đối diện giải quyết khó khăn CÁ BIỆT gặp phải là nguyên nhân chính dẫn tới những dòng chữ Đổ Vấy - Nguỵ biện trên

Trẻ con ko bít gì cả - Tôi đồng ý - Nhưng là người giám hộ hợp pháp - Ông / Bà có trách nhiệm Bồi thường

6 Likes

Ok ok… bác cái gì cũng đúng… thế dc chưa?!

2 Likes

Sai thế nào đc :sunglasses:

Dính Trứng lởm thì rút kinh nghiệm bỏ đj làm lại :disguised_face:

Đâu thể vì trứng lởm dính vào mờ bẩu rằng Trứng trường là xòn bạt :crazy_face:

Cơ mờ chiều nay có hình hok ? :grinning:

2 Likes

Chứng biểu vẫn lình xình quớ em ơi, nhớ mấy hơm em up ảnh xong tt vượt ào ào nà :heart_eyes: em nhớ đúng hơm dk @Andjku

2 Likes

Thôi, khoe thân nhiều k có hay, ngta oánh giá :face_with_hand_over_mouth:

Thật ra khi ta làm điều gì đó tốt và ít toan tính với người khác. Dù là vô tâm mấy đj nữa thì trong lòng họ chí ít cũng nảy sjnh CẢM KÍCH.

Sau đó nếu họ có điều kiện thì kiểu gì cũng ủng hộ lại ta ít nhiều. Ví như mún đi siu thị sẽ nhớ tới cái nơi cho mình trú nóng :relieved:

Đó gọi là NHÂN - QUẢ báo ứng ngay trong kiếp này :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Hay mờ :grinning:
Để Ka tạo bình chọn nhé :smile:

• A/ Great ! :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:
  • B/ :face_vomiting::face_vomiting::face_vomiting::face_vomiting::face_vomiting:

0 người bình chọn

3 Likes

2 cases khác nhau :kissing:
Thôi ae khác khoe thoải mái đi, chớ em có gì mờ khoe :kissing:
1 husband n 3 kids zồi :expressionless:

2 Likes

Táo :apple:ko mua Táo :green_apple: có mua hem !? :upside_down_face:

( Internet )

Cơ mờ … mời :apple::green_apple: kiểu này ko ai dám ăn cũng đúng @khigias2:joy:

3 Likes

Dạ Ka ạ, đổi lại này nhé Ka

3 Likes

Vấn đề là nhờ ăn :apple: nên Bạch Tuyết mới Thành Hoàng Hậu :joy:
Nên người ta đang xem xét lại liệu Dì ghẻ có Tội hay có Công ? :thinking:
Cá nhân Ka đã thành Fan của Dì ghẻ Đệ ợ :kissing_closed_eyes:

( Internet )

5 Likes

Bữa giờ em cũng đi mời nhưng hổng ai dám rờ hết ó :smiling_face_with_tear::roll_eyes:

3 Likes

Hay vầy đj, Làdy cầm :apple: chụp 1 tấm post lên là mời ai cũng khen hết :ok_hand:

6 Likes

Cũng hay, nhưng nhà em k có apple :kissing:

3 Likes

Ủa, sao tự nhiên em từ gạo cội xuống cao thủ vậy ae?
Em làm gì sai hả ta?! :kissing:

2 Likes