1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Chưa đâu nha em sao rớt dc, em ôm lại để ngta kịp mua zô chớ, nay volume cả 1trieu cp kia kìa :stuck_out_tongue_closed_eyes: em buông ra bà con chửi em chớt :rofl::rofl::rofl: hàng dưới up cơm mà chạy 1 phát là tới bến lun :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Ko phải ku dừa rùi, hoá ra là ai làm rớt…củ khoai lang :rofl:

1 Likes

Dừa mà rớt hổng có tủm nhẹ đâu anh, cỡ bự ấy là em với anh bị bắn nước ùm ùm ấy chớ :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

Em cập nhật trước đê :kissing:

Bonsai mờ ra trái thì đúng là đỉnh của đỉnh :heart_eyes:
Cơ mờ ace bít cây này là cây gì ko? :grinning:

4 Likes

Mà ủa, em lên tàu rồi mà ta, là phải ôm tay lái chớ :joy:

3 Likes

Bởi… Tàu người ta có mỗi cái quạt quạt nước đạp dịt, ổng đu rùi thì mần răng mà chại :rofl:

2 Likes

Ôm eo bự của anh tô mì cũng được nè :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

1 Likes

Đúng đúng, lên tàu lái đi chớ, ôm chân dịt sao chạy?

2 Likes

Thì bởi vại nên Ó mới đứng giá 9x bữa giờ mà :joy:cơ hội là đây chứ còn đâu a :rofl:

2 Likes

Ý… Thôi… Nghe giống Tai Ta Ních đồ quá, giống Dắt èn Râu đồ quá :rofl:

3 Likes

Kkk lên tàu đi đừng ở chân dịt nữa e

2 Likes

Ông a thì zợ con đầy đủ, thèn em thì manly, ôm nhao coi sao dc :smiling_face_with_tear: chị em rớt nc mắt hết :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:

1 Likes

E linh cảm mạnh thế… Người ta mới gọi, chuẩn bị qua chở chậu mai đi :smiley:
Kinh thật đới e gái :laughing:

1 Likes

Giống dâu tằm ạ?

Nhà em không có cây gì nổi trội để cập nhật hết á ka ui.

4 Likes

Nhàn quá dk

3 Likes

Cái ôm an ủi mà, đừng ôm phía sau :rofl:

2 Likes

Buồn cười quá, em đang mơ mộng, cười rũ làm mấy bạn cứ nhìn nhìn em :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

1 Likes

Nhớ bữa trước có chụp hình nguyên 1 cây tím hồng mờ ? :upside_down_face:

4 Likes

À, hoa giấy trước cổng nhà em, mà giờ nó vẫn vậy Ka ạ, :stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

Làng Trứng thấy mới tjn :expressionless:

2 Likes