1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Úi thấy gì đới? Hình a đâu có xoá đâu nè… Còn nguyên mà :laughing:

4 Likes

Thấy gì kệ em.:face_with_peeking_eye:

3 Likes

:purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartbeat: :heartbeat: :heartbeat: :heartbeat: :heartbeat: :heartbeat: :revolving_hearts: :revolving_hearts: :revolving_hearts: :revolving_hearts: :revolving_hearts: :revolving_hearts: :revolving_hearts:
Từ hùi chơi ck em hệ tím rồi cả nhà ạ

4 Likes

À cái gập gập là mở bảng lâu lâu coi chứng ợ… Hehe… Sáng giờ cũng chưa buôn bán gì ợ… Nay coi hãi tặt sao nào :laughing:
Phát loa kêu tránh xa ra mờ bọn nó nì thật :laughing:

7 Likes

Mợ … Anh guộc comment trước mờ lại trả lời nguoidepseden @ngaydepseden trước anh guộc … tình nghĩa anh em chắc có bền lâu :disappointed:

3 Likes

Comeback . Chào đại ca Andjku và tỷ tỷ Dien

4 Likes

Chào đệ! :relaxed:
Nay post hình chủ đề chụp lén đj , đang vui :crazy_face:

5 Likes

Đầu năm bận quá nên cũng chưa chụp gì nhiều đại ca

5 Likes

Haha… Hem phởi hem phởi… Lâu lâu nó cập nhật sót, e phải refresh web mới đủ, nên có đôi khi mấy cái cmt xa lắc mới thấy e thả tim và cmt ý :laughing:

4 Likes

Cô ơi… Cô thấy gì thế ạ? :smiley:

3 Likes

Ai HỐI TIẾC vì trót bán mất Á12 thì điểm danh nhé :rofl:

4 Likes

Cái chữ gì giống chữ S.ex trên màn hình ấy nhỉ đại gia trứng Tom? :stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes

Chào đệ ta , năm mới may mắn nha đệ :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

4 Likes

Đọc đến đoạn này em phải dùng lia sang tab khác ngay, nhỡ đâu ai đó đọc được :purple_heart: hớ hớ hớ. Tình ngay lý gian nè

4 Likes

Chốt có lãi là vui cả ngày đó Ka, hối tiếc gì ạ. Chiều nay uống tà tữa thôi. :tropical_drink:

4 Likes

Cô ơi cô ơi… Cô hiểu nhầm ợ… :laughing:

Quảng cáo đấy ợ :laughing:

2 Likes

Không ngờ đầu em cũng đen tối dữ ta, chị là soi cái khác em ạ, chứ chữ đó chị thấy sau cùng. Hí hí hí

2 Likes

Hãy luôn cảm ơn Trái Trứng mang lại lợi lộc cho ta dù nhiều hay ít và hãy luôn chúc phúc cho người tới sau vì họ chính là người trực tiếp gởi lộc cho ta … ngoài ra nếu đc thì … cám ơn luôn ông chủ Top vì luôn đồng hành cùng ta :crazy_face:

7 Likes

Ngừ ta nói hay nghĩ gì thì thấy đó đấy cô ợ :rofl:
Đợi tí a kiếm cái chuyện đọc chơi… Lâu rùi nên gu gồ tìm cái nhen…

5 Likes

Dạ, cảm ơn ông chủ Top hào sảng và đồng hành xuyên ngày tháng giờ phút giây bất kể đêm ngày cùng ace Làng trứng. Gửi ngàn :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

6 Likes