1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Em like đại thôi chớ đọc lướt cũng k hỉu gì mấy.
Thôi đi ăn ún lấy giọng chiều zô gáy :rofl::rofl::rofl::rofl::grimacing::grimacing::grimacing::grimacing::grimacing::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::grimacing:

3 Likes

Chuyển qua Ngao Ngào Ngáo đê… H gáy hãi tặc nó tưởng gà gáy kêu dậy nó lại bắn đấy… Quáo quáo cho nó sợ lui quân hộ a cái :rofl:

2 Likes

Cũng oai hùng phết a nhỉ :rofl::rofl::rofl::rofl::grimacing:

3 Likes

Hồi nhỏ chị bị c h ó táp vào mông 1 cái, giờ vẫn còn sợ :laughing:

3 Likes

Nói thiệt là hùi lâu, a mê giống này lắm, lúc đọc trào lưu nuôi Ngao Tây Tạng của Trung Quốc. Giá cao lắm, mua ko nổi… Rồi chỉ 1 thời gian sau, ngta lại bỏ nó đi, vì nuôi ko nổi, trở thành hầu như là choá vật vờ. Tội nghiệp lém… Ku coi thêm Ngao Tây Tạng ấy, nhìn oai hùng lém… :smiley:
Mấy con lửa ấy… Nhìn thít lém ku…

4 Likes

Còn sẹo ko??? :rofl:

4 Likes

E cũng tính hỏi

4 Likes

Há há :slight_smile: làm em nghĩ tới câu chế chế : cô đưa Mông tôi xoa mà ko nhớ chế của từ gì nữa
Sẹo thì mất lâu rồi vì em bị tap hồi 5-6 tuổi giè ấy, 2 chị em chơi với nhau, bà chị sợ ■■■ chạy mất dép , con em thì sợ quá đứng im bị nó cắn vào Mông em 1 cái , may là ■■■ nhà ý

4 Likes

Làng Trứng thấy mới tjn - @TommyJerry said :rofl:

3 Likes

Gắp lửa bỏ tay người kìa

3 Likes

Hay… Thưởng ly cf ku e :coffee: :rofl:

3 Likes

Bao h ngồi đc như ca

4 Likes

Nỗ lực làm việc khi trẻ , nhiều tuổi hơn xíu sẽ có điều kiện lamd điều mình muốn.

4 Likes

Ồ… Dễ mà… A chỉ cho… Bỏ mọi thứ xuống, lấy 1 cái ghế ra, ngồi xuống thôi :laughing:

4 Likes

Thế không còn trẻ thì sao em? Đi đường mô

4 Likes

@khigias2 nó ghẹo a đó, tại biết a đang thất nghiệp :unamused:
Hôm qua mùng 10, cũng là ngày hay, bạn a có gọi, có kèo đi làm lại, mà a cũng đang phân vân, chắc cũng tạm thời chưa nhận lời :smiley:

5 Likes

Là đi chậm chắc chị ới :slight_smile: xây từng bước nền thật chặt ạ. Tụi trẻ em hơi liều mạng, do ko hiểu thời thế thế thời

6 Likes

Hihi, mọi việc trên đời mỗi khi em ngẫm lại, điều thấy có 1 chữ “duyên”, đến một lúc nào đó lại thấy hình như có 1 sự sắp đặt vô hình.

6 Likes

Vẫn chờ Navo gọi hở em ? :roll_eyes:

3 Likes

E toàn nói thiệt trước h mà hẻm ai tin. E đâu có làm mảng bển đâu mờ :expressionless:

3 Likes