1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

E đoán có chữ H🤣

6 Likes

:four_leaf_clover::rose::dollar::gem:

7 Likes

Em mờ ko đoán đc là Anh giận em luôn á :grinning:

9 Likes

CHỈ CẦN PHƯƠNG PHÁP CỦA BẠN ĐÚNG - SỚM HAY MUỘN TIỀN SẼ TỰ CHẢY VÀO TÚI BẠN :dollar:

• Andjku
13 Likes

Chúc a năm mới cùng ace trong pic dồi dào sức khoẻ, mong a ra nhiều câu chuyện hay cho ace chiên trứng học hỏi… Happy New Year!

6 Likes

Thank em, chúc em vui vẻ may mắn như ý :four_leaf_clover::dollar::partying_face:
mong em sẽ ghé chơi thường xuyên nà :grinning:

7 Likes

Mừng Andy dk làm topic mới, Tammy k biết gì hơn ngoài đóng góp 2 cái hình :joy:
Anh em chúc Tammy năm mới có đủ can đảm để…bày tỏ tình cảm với crush đi ạ :smiling_face_with_tear:
Hồi đó khi ảnh hỏi tại sao em trốn ảnh, thì lúc đó em đang có bồ :smiling_face_with_tear:

7 Likes

Hic em bấm lộn nút xoá

6 Likes

Đã chôm được :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

8 Likes

Tiền mất đi có thể kiếm lại k lúc này thì lúc khác, bằng cách này hoặc cách khác.
Nhưng có những thứ k thể lỡ cơ hội.
Hụ hụ hụ…

7 Likes

@Tammy.Tr Làdy luôn thắp lên Ngọn Lửa :fire: tự tjn quyết thắng trong lòng anh em Làng Trứng :relaxed:
Cám ơn Làdy vì những đóng góp của mình :slightly_smiling_face:
Chúc Làdy năm mới Công việc thuận lợi suôn sẻ, tình cảm thăng hoa kết quả, chiên Trứng như ý , tiền tình viên mãn :partying_face::dollar::rose::four_leaf_clover::gem:

9 Likes

Đẹp mờ, chỉ cần nhấn nút Return là sẽ phục hồi đc Làdy nè :smiley:

7 Likes

Không cần thiết bác ơi ! :star_struck: :star_struck:

8 Likes

dạ tks a nhiều!

7 Likes

Hicccccc :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:

7 Likes

Ậy … năm mới phải dứt khoát và không nên quay đầu lại nà :smiley:

6 Likes

Chúc bro năm mới nhiều may mắn!
:clinking_glasses: :champagne:

7 Likes

Cơ hội chỉ đến 1 lần, các thanh niên chưa vợ không biết tận dụng thì kệ họ chớ bác ! :joy: :joy: :joy:

5 Likes

Thanks Bro :grinning:
Chúc bro luôn giữ đc tjnh thần phới phới lạc quan yêu đời.
Chúc cho sự nghiệp chiên trứng của bro thăng hoa x3 tài khoản :partying_face::four_leaf_clover::gem::dollar:

7 Likes

Như em vừa bỏ lỡ gì đó

5 Likes