1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

K sao, em cắt dây điện đu dây tụt xuống

3 Likes

Đang bật chế độ sống để ăn, chủ quán lại đãi chế độ ăn để sống :rofl:
Sorry e, tại vì qua giọng văn quá hóm hỉnh của e, thì việc ko vui lại thành ra tếu quá, nên a ko nhịn dc cười ấy…
Mời ly nước cam nha :tropical_drink:

4 Likes

Cô đâu có trên tàu nài đâu mờ bon chen :rofl:

4 Likes

Công nhận anh quạu cũng hiền ghê, em cạu cạu là không có được nền tính như anh á.
Tối đi ăn gì ngon ngon đê anh, rủ chị đi cùng thía là 1 ngày lại thật zui

4 Likes

A đấu nối vào 500kv rồi, đừng cắt :rofl:

3 Likes

Ui cha, anh Tom có chế độ lành mạnh thía.

Em cũng vừa đi ăn tân niên về, lẩu riêu cá chép, chả mực. Hỏng biết do mình ăn chua kém hay họ nấu mẻ nhiều, mà thấy nước lẩu chua quá, không dám húp nước lẩu luôn.

4 Likes

Haha… Đang nói về cậu @NPN1989 ý chứ, trưa nay cậu ấy có trải nghiệm ăn uống ko như ý.
Trưa dc đi ăn ngon thế e… Hihi… Chắc do ngoài quán nấu ý, thế thì ta ăn cái thôi, ăn hết cá là dc, ta dại ta ăn cái, người khôn để họ húp nước vậy e ợ :rofl:

3 Likes

Đệ lặn rùi Quynh

4 Likes

À lặn tìm gỗ thủy tùng à? :rofl:

4 Likes

Giờ có máy cưa rùi. Quynh còn chẻ củi truyền thống thì sao có năng suất :joy:

4 Likes

Nghệ nhân chẻ củi Đệ ơi… Ko dùng máy dc :rofl:

4 Likes

Đau tay và đau lưng, zới lại khi cây ngã xuống còn phải la lên “cây đổ tránh ra xa” nữa đới :laughing:

4 Likes

Xuống lẹ nào… Xem tàu a đánh hãi tặc :rofl:
Tút… tít… Tít… :passenger_ship:

4 Likes

Nếu đi ăn mà trải nghiệm không như ý thì thường mức độ nó tăng dần từ nhấc nhở nhẹ nhàng lần 1-2-3 > nhắc nhở giọng gấp gáp hơn > tính tiền đi về. Chứ anh không để đến mức la lối.

Có điều tới mức tính tiền đi về là xác định không trở lại.

7 Likes

Quay lại chuyên môn chút:

Có 1 sai lầm kinh điển khiến Trứng Thủ " lỡ " lỗ không thể thoát thân và trở mình được … Ace có bít sai lầm ấy là gì ko? :thinking:

6 Likes

Dạ em xin phép trả lời trc vì sau đó em bận việc.
Có phải là bị kẹp ở các mã mất thanh khoản k dk?

6 Likes

Đây là kẹt … tức là " bất khả kháng " , Mà bất khả kháng thì sửa sai với trở mình kiểu giề ? :triumph:
Trường hợp này ko nằm trong câu hỏi vì ko có cơ hội để mà " sai lầm nên mới ko trở mình đc " :frowning:

Ghi nhận và mời các bạn khác ạ :blush:

6 Likes

K thể thoát thân tức là k bán dc pk dk?

4 Likes

Em chưa hiểu câu hỏi:

Tức là em Lỗ nhé, lỗ rồi
Thế nhưng sau đó, sau đó nhé, vì em phạm 1 sai kinh điển mà rất nhiều người bị lỗ phạm phải nên thật ra là có cơ hội để sửa sai trở mình ( vẫn bán đc bình thường ) … nhưng vì cái sai lầm ấy mà em ko thể sửa sai, trở mình đc …

Em hỉu hok ? :sweat_smile:

5 Likes

Ah ok giờ em hỉu rồi dk.
Em thấy dk ghi “lỡ” lỗ, em nghĩ là lỗ trên lý thuyết, ý là vẫn ôm hàng chứ chưa bán ra dc, nên em nghĩ tới trường hợp mất thanh khoản.

3 Likes