1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

mai mà TT cũng thế này thì quay lại khen thêm lần nữa

8 Likes

Mệt mỏi quá nhỉ :worried:

4 Likes

Măng tây áp chảo ăn cùng cá hồi xông khói, và bánh croissant dùng kèm phô mai ngọt. Em lười nên để chung dĩa luôn.

7 Likes

Thế nào mà đắp lên ra hình con ốc to luôn… Hay thế chứ! :laughing:

6 Likes

Tội … :face_holding_back_tears:
Ai bỉu mê Bánh mỳ ko? :rofl:

4 Likes

Em tức cười trang Vietstock thiên thần hạ phàm kết quả kinh doanh quý 4/23 đó anh.

CP nhựa thì em còn giữ bữa giờ do kỳ vọng nhiều vào vụ xây nhà máy nguyên liệu tự huỷ sinh học.

Bữa giờ thông tin rác với “chiên da” nhảy ra quá chừng nhiều.

4 Likes

Chắc tiết kiệm tối đa để mua trứng. Nhưng mà vẫn bơi cf chỗ sang :rofl:

4 Likes

:thinking::thinking::thinking::thinking::thinking::thinking::thinking::thinking::thinking::thinking::thinking::thinking:

6 Likes

Croissant mà ăn chung với kem cũng ngon lắm anh.

3 Likes

À giống món tuổi thơ bánh mì kẹp kem rắc đậu phộng, chế sữa đặc nhể?! :grinning:

8 Likes

@Wallet87 đăng cái này cách đây 4,5 ngày rùi mờ? :joy:

5 Likes

Kỷ niệm một thời. Hồi xưa sang lắm thì ăn kem trái dừa thôi. Mãi sau này mới có mấy vụ gelato này nọ.

Sau khi test thử 1 cái tết thì kết luận là em đã hết dị ứng rượu. Nhưng tửu lượng chỉ được tầm nửa ly vang. Khi đi làm em sẽ giữ bí mật này. Tửu lượng kiểu này chỉ để chế xíu rượu mùi vào món tráng miệng thôi chứ chịu sao nổi mấy ông trong cty.

7 Likes

Khi em ko bít uống rịu thì thường em sẽ phải giỏi hơn hẳn người khác mới có thể đc ngồi vị trí tương đương :rofl:

9 Likes

Hiccc do em k có Áaaaaaa nên k nhớ dk :joy:

5 Likes

Vậy tốt rồi, tìm dc loại nào hợp với mình ko bị dị ứng. Nếu dc thì 1 tuần 1 đến 2 lần hoặc cách ngày, ăn cơm e làm tí rịu vang cho dễ tiêu. Cũng tốt với sau này a nghĩ sẽ giảm dị ứng hơn đới :grinning:

6 Likes
6 Likes

Nói dễ hiểu là Uống riết hết dị ứng chuyển qua … nghiện :woozy_face:

4 Likes

DC full cổ , có vẻ VNIDEX dễ tiêu cực

5 Likes

Múc xúc húc đi

1 Likes

cho đệ hỏi là địa phương này có chỗ nào liên quan IDC ko

5 Likes