1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Nó chê a…ốm hay sao ấy… Nên ko thèm rủ bao giờ :laughing:

1 Likes

Khồng, thằng Tũn này k dám chê ai trong room này cả :kissing: đơn giản là vì nó có nhiều cái xấu k mún bị lộ :kissing:
Chuyến này em đang quyết tâm ốm bụng eo ót mặc đồ cho dễ thở chứ hóp bụng cả ngày k ổn :kissing:
Thôi em xún bếp mở chai gụ của ông ba ra hít vài hơi xả xì chét đỡ vại :yum:

1 Likes

Phiên hôm nay

2 Likes

Chào cả nhà mềnh nha, nay em đi chỉnh nha lại, đi giữa đường về bị tuột dây cung. Nên chắc em để t7 đi sửa lại chớ đi 3 ngày giữa trời mưa hn em cũng hơi oải :sweat:

5 Likes
4 Likes

Vẫn là bia hn đk @Andjku l à

4 Likes

“Dù sao thì trái đất vẫn quay.”

Vẫn là Amare, em kết quán này rồi.

4 Likes

Mài còn tốt chán, gặp a là mài iu đời ngay, vì a còn xấu nhiều cái hơn mài… :unamused:
Lỡ mở ra rùi, bay hơi rịu hết, lo mà uống lẹ đi chứ hửi hửi gì nữa Ngao ơi :laughing:

6 Likes

Hị hị nó kéo trần mà giao dịch có 100 cổ. Xong mọi ng thấy tt giảm mà cứ trần, nhiều bạn thấy vậy là lao vào mua, xong bắt đầu khối lượng giao dịch tăng lên, và người nắm giữ cổ phiếu bắt đầu chuyển giao cho người ham tím. Em đoán nái sẽ kéo 1 đoạn nữa , sau khi thoát được hàng là kéo lại lơ liên tục ạ

5 Likes

Ui … Uống nhìu bia thì nên ngồi cái ghế có lưng tựa tay vịn em à, Té lăn quay là dễ lên Tjktok lắm :sweat_smile:

7 Likes

Chúc mọi người năm mới phát tài . Lâu lắm rồi nay e mới hiện hình được . Năm mới a làm 1 seri quãng cáo cho mọi ng tự chọn hàng thích chơi gì chơi luôn ạ :grin:

5 Likes

Welcome em, chúc em năm mới vạn sự như ý - chiên trứng thơm ngon - x5 tài khoản :smiley:

7 Likes

E vừa rồi cũng lu bu quá nên nay mới vào lại . Mong X2 đã vui rồi a . Mai là ngày đẹp để giải ngân rồi a nhỉ hì

6 Likes

Còn tuỳ em ạ :disguised_face:
Rảnh thì ở đây giao lưu với Tô mỳ :relaxed:

6 Likes

Em mời cả làng cafe nhé.

8 Likes

Be happy n enjoy every single day :stuck_out_tongue_winking_eye::crazy_face::heart_eyes::smiling_face_with_three_hearts::yum:

5 Likes

Cà phê cạnh bờ sông thật tuyệt, mai mốt sắm thêm cái cần câu là 1 công đôi ba chuyện luôn em :grin:

( Internet )

8 Likes

Yphone mới có khác, chụp nét ghê :laughing:

5 Likes

Chớ sao nữa dk. Tết rồi em trai em bảo năm nay sắm cho em ip13 chụp hình cho đẹp, nhưng em bảo k cần, vì nét quá là soi dc hết khuyết điểm, mờ tí mới đẹp dc :rofl:
Có ai như em k? Ngày nào cũng lên sớm 30p cf nghe nhạc :joy:

4 Likes

Ma mới thì như thía là chuẩn đới :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Cơ mờ lên sớm, rảnh thì seo phì vài tấm cổ vũ Ace Làng Trứng nè :relieved:

4 Likes