1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Xong có bị tát hong c úi

1 Likes

Thật à? :astonished:
Đừng lừa Anh nhé :sweat:

Chiên Trứng anh ko ngán ai …
chớ vụ này anh đây nai lém :face_holding_back_tears:

1 Likes

Em nhém sặc nước dk ạ

3 Likes

Quá chuẩn… Vô đó ưng cái nào sờ cái đó, sờ là sờ sung sướng chứ ko phải xờ xẻ nha Đệ :laughing:

Đang dụ c nhà, sài cái z flip để mình sài cái z fold ahihi

2 Likes

Anh cứ hùng dũng đi vào, đi quanh sờ, ai ý kiến thì anh nói có cô kia trên F247 chỉ, cổ nói sờ rồi ngaydepseden…rồi ngày đó sẽ là kỉ niệm đáng nhớ hay đáng quên thì …tuỳ…diên.

Dễ nhất là mài ra quất 2 cái về, là phải xài ngay… Chuyện đã rồi :laughing:

1 Likes

Tiền đâu quớt thì a hong nói ahihi

Em vẫn sài 7plus, thấy mua xót quá để chiên trứng ổn hơn

1 Likes

Bán cổ phếu :laughing:
Vai nhà băng :laughing:

Tội em :melting_face: :melting_face: :melting_face: :melting_face: :melting_face: :melting_face: :melting_face: :melting_face: :melting_face: :melting_face: :melting_face:

Đại gia có khác :kissing_heart:

VN bị loại :rofl:

1 Likes

Haha… Xúi là hay thoai a, ko có nàm :laughing:

Ui … Ko đc đâu … @Wallet87 oánh anh chớt :grimacing:

Zời ưi, em làm việc mà cứ cười thế này, khổ tâm quá mờ :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Cười nhiều lạnh răng, ướt răng đấy… Đang mưa và nồm quá cơ :laughing:

Hít em cũng thấy nạnh dòi, răng dạo này hở ghê quá, bẩu sao em cứ viêm họng mãi hông khỏi :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

1 Likes

Bên mình ai hong theo kịp tn đọc xong cười cũng mỏi răng

Lấy cái kẹp bướm trên bàn nàm việc ý, kẹp mồm nại, thế nà hết nạnh nhá :rofl:

1 Likes

Chị mài lén cười đới, thi thoảng giả pộ che miệng xinh, thực ra là đang ngoác miệng ra cười.
Méng ơi cười nhiều quớ nhân viên nóa cứ thắc mắc :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

1 Likes