1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Chờ tới 15 bán lun a :rofl:
Em chờ điểm đẹp nhập lại 2k. :rofl:

2 Likes

Đang chờ về bờ, leo lên boong ngồi cái cho khô, rùi mới tính dc… Haha :eagle:

1 Likes

Nghi là mai lắm a :rofl:

3 Likes

Mà sao a hay vậy? A k sợ Ó về lại 7-8 như dk nói sao? Em mấy nay si nghĩ nhiều lắm á, giữ hay bán :joy:

2 Likes

Về vấn đề này anh cũng nói lun rùi :angry:
Boy Dừa lại giống @thichthinhich vào room chỉ để chờ comments của @Tammy.Tr thui à? :weary:

2 Likes

Nãy em nhắc đúng cmt đó mà dk.

4 Likes

Nãy khác - này khác :frowning:

3 Likes

Em cũng k biết nói sao bây giờ. Sorry dk.

3 Likes

Hehe… A chậm chạp nên ko có nhảy nhảy dc, nên cứ ôm thôi, về 7 hay 8 gì thì nếu có tiền a mua thêm, ko thì lại nằm im :laughing:
:eagle: :eagle:

3 Likes

Mai mà về bờ dc thì a với mài gáy 1 tuần luôn nghe chưa Ngao :rofl:

2 Likes

Hiccccc em làm gì nên tội?! :flushed::flushed::flushed::flushed:

3 Likes

Nếu đẹp là 1 tội, thì tội của em gây ra là ĐẶC BIỆT NGHIÊM TRỌNG ! :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

1 Likes

Ai tham thì ko rõ nhưng boi dừa ko có tham.
C thử giải thích xem nhé, giai đoạn này là sideway nên nó ko thể tăng 1 nèo được , lên và xuống rồi lại lên, nếu tận dụng được nhịp tăng bán, xuống mua “nếu may mắn nha “ thì tối đa hóa được in. Còn nếu như anh tôm, cứ nằm im đợi 1 thời gian dài. Vì suy cho cùng về lâu dài ttck sẽ lên, chớ mãi mãi 1200 xã hội nó cười chít

3 Likes

Hicccc có đệp gì đâu a? Vừa ốm vừa đen vừa răng xấu :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Gặp ngoài rồi thì hãy tin, thấy qua hình sao tin dc a, app gánh gãy lưng :grimacing::grimacing::grimacing::grimacing::grimacing:

4 Likes

Boy dừa yên tâm, lên tuốt hết, yên tâm về bán dừa bán điện kiếm tiền nhập hàng đi, tham đâu mà tham.

3 Likes

Ui … Ko cần trung thực thế đâu :roll_eyes:

3 Likes

Đừng nghe những gì con gái nói :laughing:

2 Likes

Dk biết em rùi còn gì, còn gì giấu dc nữa đâu :joy::joy::joy::joy:
Có thằng cháu lớp 4 học môn Tiếng Việt khó thế, em bày bài hết 45p mà chưa xong :smiling_face_with_tear:

3 Likes

Em mới lội tới đây, để trả lời rồi đi mần việc.

Ka nói đánh ngắn thì theo tự chiên, đánh dài theo ngoại.

Hỏng biết phải ý này không nữa. :stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

Lúc trước mình thế

5 Likes