1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Giống em dự đoán bữa giờ :crazy_face:

3 Likes

thử mà có khi lại khớp thật :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile:

2 Likes

Ok … Lâu rùi ko mở đề tài cho Ace Thảo luận:

Câu hỏi:

• Dựa trên nội dung mờ hsg @NamVN đã post trước đây ( see below ) :point_down:

Thư giãn giải toán ( Andjku x @NamVN ) : Ai lời ai lỗ và lời lỗ bao nhiêu?

Đề bài:

• Có 6 Trứng thủ cần mẫn, đầu năm 2022 họ đều có trong tay 435 chẹo. Họ đã có các lựa chọn sau:
  • A Mua DGI giá ~80
  • B mua ISS giá ~47
  • C mua GXE giá ~47
  • E Mua PXL giá ~57
  • F Mua PWO giá ~20
  • H Mua UaE giá ~43,5

Hỏi:
1/ Tới ngày 14/10 ai lời ai lỗ và lời <> lỗ cụ thể bao nhiêu?
2/ Ngày 14/10 H quyết định bán toàn bộ UaE đã mua và mua vào các trái trứng của B, C, E, F hỏi:
a) Tại sao H lại ko mua trứng của A?
b) H lời hay lỗ khi mua cụ thể trứng của B? của C? của E? của F? Và Lời <> lỗ bao nhiêu?
c/ Tại sao H lại làm như vậy?

ACE Làng Trứng giúp tui giải bài toán đơn giản này nhé :hugs:

:thinking:
:thinking:

hình ảnh
( nguồn: @NamVN )

Mời Ace tính lại giúp cho tới thời điểm này và sau 3 lần đổi Trứng Top5 thì so với việc tiếp tục nắm giữ UaE anh chị em thấy:

1/ Cái nào hiệu quả hơn: Tiếp tục nắm giữ UaE hay đục danh mảo ?
2/ Hiệu quả ( nếu có ) thì cụ thể toán học ntn
3/ Suy nghĩ cảm tưởng và kết luận của ace là gì?

Mời ace tham gia , mời Thơ ký @Nguyen_Dien ghi nhận :hugs:

7 Likes

Em bận quá xin phép hông trả lời nha dk :crazy_face: dự giờ thôi :crazy_face:
Nay đông quá :grimacing::smiling_face_with_tear: tính tới 8:30am đó :smiling_face_with_tear:
Nhưng mà em e là lại chỉ có smart guy @NamVN mới trả lời dc thôi :crazy_face:

4 Likes

Em xin phép ngồi hóng ạ, gì chứ liên quan đến nhiều số quá thì “trong em là mớ hỗn độn không tìm ra câu đáp án”. :thinking:

3 Likes

Qua tuần cp nó lên 2tr thì chỉ là giẻ rách :rofl:

3 Likes

Xin phép đại ka, xin mời anh chị em mình cùng tham gia . Em xin được tag anh chị em nha :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:
@Blue_Ocean @Khang_buivan @Canh_Vo @ngaydepseden @LuBoChungKhoan @NamVN @Nhanhnv @NPN1989 @nguyengiang234 @phamtheanh @paulustran @Ilifetowin @Bichdinh @MinhGia @Tongquan @khigias2 @Tem81

7 Likes

ủa ko tag thằng e luôn, giợn

3 Likes

Hậu quả của việc thân quá ấấy em :smiling_face_with_three_hearts:

Mờ thân ai thằng ấy lo nha :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

Đừng giận na

2 Likes

Thêm songda và khanhkhanh81 nữa e

4 Likes

Dạ lâu rồi anh songda và anh khanhkhanh ko có online ạ

4 Likes

Chủ đề hoạt động theo nguyên tắc:

Ko quan trọng chất lượng của nội dung trả lời
( kiểu kiểu giống ông xếp của Thơ ký yêu cầu thuyết trình vại )
Nếu ít thành viên tham gia quá thì xem như Ko Hữu Ích và sẽ bị loại bỏ

6 Likes

K phải k hữu ích mà bởi vì nó quá khó, và là câu phân loại hs xuất sắc!
Nhưng giờ trong đây nhiều cao thủ xuất sắc lắm rồi, nên khả năng ng trả lời đúng là nhiều!
Cơ hội để gáy sủa là đây chứ còn đâu :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

Cuối tuần bạn trai thì ko có … rảnh làm giề :crazy_face:

4 Likes

Sao dk nói TO vậy?!

2 Likes

Nói tO để Fan của Làdy nuôi hi vọng :kissing:

4 Likes

Hy vọng zừa zừa thui, chứ hy zọng nhiều quớ là thất zọng đó :unamused:

3 Likes

Chiên trứng là 1 việc gì đó rất dễ dàng nhưng chỉ với người có kinh nghiệm như anh thôi còn em thì vẫn mãi chưa về bờ

7 Likes

Em trả lời theo si nghĩ của em nà, dĩ nhiên nó không liên quan đến con số. :stuck_out_tongue_winking_eye:

Câu 1: Đục danh mão sẽ tốt hơn, vì ở mỗi giai đoạn thị trường, chọn trứng đúng sẽ cho lợi nhuận tốt hơn, giống kiểu “Thà là bỏ đi hết ta làm lại tự đầu…”. Còn cách chọn trứng đúng thì em có lúc đúng có lúc sai, nhờ Ka nha. :kissing_heart:

Câu 3: Suy nghĩ hả? Thì nghiệp chiên trứng là nghiệp cả đời, cứ bình tĩnh, học hỏi cao thủ để có thêm kinh nghiệm, sự suy luận và suy đoán.

Kết luận: Bám càng Làng Trứng.

P/S: Đó Ka thấy không, kêu trả lởi là tào lao bí đao à. :stuck_out_tongue_winking_eye: Không điểm về chỗ.

5 Likes

Ghi nhận :kissing:
Cơ mờ seo em ko mở cái file excel ra và tính thử xem :nerd_face:

Mời ace còn lại ạ

5 Likes