1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

anh @NamVN theo dõi suốt đó anh, chắc anh ấy cũng bận, nhưng mà tối tối anh ấy like ko thiếu 1 ai à :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Em ấy chị nhá :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

6 Likes

Có gì đâu mà phải khóc, Ko có uae thì sẽ có thèng khác, cuộc chơi nào mà Ko dang dở đến lúc rồi thì cũng sẽ tẻ nhạt, ace nghĩ nhiều làm giề cho mệt đầu :joy:

5 Likes

Ầy khổ zậy ấy lady, cứ thấy zai là auto xưng anh :frowning:

4 Likes

Thô nhưng thật nhể!? :rofl:

5 Likes

Thank U, next!

4 Likes

Quá dữ :laughing:
Lady number one

3 Likes

Em xin phép trả lời ĐK, mọi người :grin:

1/ Đảo danh mục thì hiệu quả hơn nắm giữ UaE
2/ Hiệu quả tham khảo hình:

Hiệu quả hơn khoảng 30% so với nắm giữ UeA. Ví dụ được 397 triệu so với giữ nguyên 300 triệu
3/ Suy nghĩ của em là phải linh hoạt và tính toán xíu theo từng thời điểm khi chiên trứng ĐK :innocent: :innocent:

5 Likes

Ôi bạn em, em Nam, thôi cho chị vào nhóm fan đi, tư duy của em tốt thật ấy rõ ràng, chi tiết.
@NPN1989 anh nam thì viết rất rõ ý muốn diễn đạt
@NamVN Con số hóa được vấn đề
tuyệt quá

6 Likes

Em tính vậy thôi chứ lúc chiên thực sự thì em chưa lời được nhiều hơn số đó :rofl: :rofl: :grin:

4 Likes

Em nắm rất rõ vấn đề , đặc biệt là pp chiên từng giai đoạn :+1:
Cơ mờ … mô tả thế này thì anh nghĩ ace khác sẽ ko hỉu rõ :joy:

Hay là cuối tuần rảnh em làm rõ ra như gợi ý của anh dành cho @Nguyen_Dien xem :hugs:

Ace nào ủng hộ @NamVN làm chi tiết theo thời gian diễn tiến cụ thể thì vote cho bạn ý 1 like nhé :relaxed:

Like cái comment này nè các bạn :point_down:

7 Likes

Nhiều khi em ước , có thể like nhiều trên 1 comment là em tặng nam nghìn like :+1: rồi ạ :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

@NamVN e gửi 1 triệu like đc hong ạ

3 Likes

Gởi St25 đj em :yum:

3 Likes

Rất ý nghĩa và thiết thực đk ạ
@khigias2 gửi luôn cả cho chị nhé, sắp hết ròi :slight_smile:

3 Likes

That’s why we call @NamVN học sinh giỏi :kissing: k có gì phải ngạc nhiên cả :kissing:

4 Likes

Lady lúc nào cũng đúng
Nếu sai đọc lại câu trên :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

3 Likes

Đói quá mn ạ

4 Likes

Nhà gạo bao la mà kiu đói :kissing:

5 Likes

Mài đừng nhắc nữa, chị mài cũng đã đc ăn đâu , 12h cơ

Thèm đồ cuốn quá ạ

5 Likes