1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Có khi Ka vẫn đang Úm ba la xì bùa sờ mu rùa làm bùa làm phép đang chép tờ sớ cho mớ trứng ngày sau mau mau đúng ý. :pray: :pray: :pray:

4 Likes

ĐK điều độ lắm chệ, giờ chắc đi nghỉ ngưi rồi, người vẫn đẹp lắm :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

4 Likes

Chị đã từng nghe ai đó giải thích, khi mà dùng từ “vẫn” để nói về tình trạng của một người, nghĩa là người đó cũng “đã” ở mức độ nhẹ hơn xíu.

Ví dụ cho dễ hiểu nè. Anh ấy “vẫn đẹp trai” nghĩa là đã từng nhưng giờ bớt đẹp trai rồi. :stuck_out_tongue_winking_eye: Đúng nhận, sai cãi kịch liệt.

5 Likes

Thank u chị.
Hàng này em chơi tí cho zui thôi ấy mà, có tc 5k giá 4, sáng em bán 3k 4.7 còn cầm 2k nha.
Ai đó bớt :laughing: lại kẻo miệng rộng quá lại bớt đẹp :stuck_out_tongue_winking_eye:

6 Likes

Nay có chị nên đk ko có ngủ :slight_smile: @Andjku đại ka nhỉ , có người đẹp khen kìa :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
Mờ hồi trẻ phong độ lắm chệ :stuck_out_tongue:

4 Likes

Chúc mừng em có cà phê nhâm nhi dài dài! :kissing_heart:

5 Likes

Thía mờ bẩu yêu trọn đời! Xíiii

6 Likes

Ủa em nói thế khi nào?! Yêu k có nghĩa là phải ôm suốt đời, mà là biết khi nào ôm vào khi nào thả ra :stuck_out_tongue_winking_eye:

5 Likes

Ui … Tiến bộ … có tiến bộ :kissing_closed_eyes:

5 Likes

Có mỗi Tammy Yeu Anh là em ôm lâu nhất thôi, ôm hẳn 3 năm mới chịu thả :crazy_face:

4 Likes

@Blue_Ocean có biết cái zụ yêu Anh này hem

3 Likes

Nghe nó từa lưa hột dưa zậy nè

5 Likes

mau khỏe nhé em Dừa

8 Likes

Việt kiều Taiwan đấy a :laughing::laughing::laughing::laughing:

5 Likes

c Tâm ăn ún xịn xò qué

6 Likes

Ai sở hữu 500k cp cho lên ngồi ghế chủ tịt luôn :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Cf tự pha v 2 lát sandwich, cỡ 20k thôi Gạo à!
Nói chung là em thuộc loại tiết kiệm lắm nha, vì mục tiêu tới 40t là…nghỉ đi làm, ở nhà tự doanh :grimacing::grimacing::grimacing::grimacing::grimacing:

5 Likes

Em thì nhai ống hút thui

6 Likes

Em tưởng ở nhà tự chiên

5 Likes

Ở giữa 2 lát san wich là gì vậy lady

6 Likes