1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Tâm lý con người :rofl:-> bán tháo

7 Likes

Sự kiện thì phải cụ thể nà :sweat_smile:

7 Likes

Theo em nghĩ là tâm lý, chính sách tiền tệ
Cstt bơm xiềng —-) tiền nhiều chứng biểu tăng và khi thắt chặt thì tiền rút—-) tt sẽ khó khăn
Tâm lý người cầm cổ, tt kích thích xanh tím, tâm lý mạnh, đua bất chấp , tt sụp đổ thì bán tháo, bất biết đang ở đâu

9 Likes

Hihi em chưa hiểu lắm bác ơi, bác có thể tóm lược thành văn xuôi được hem :heart_eyes:.

7 Likes

Bơm hút là việc quá bình thường => ko ảnh hưởng nhiều

Để khiến trứng thủ bán tháo hay mua mạnh thì cần có lý do và tác động, vậy lý do tác động ở đây ( sự kiện cụ thể ) là 3 lý do nào?

8 Likes

E đọc ở đâu đó quyết định thành công của nđt 20% la kiến thức 80% là tâm lý. Lạm phát lãi suất và tỷ giá là ba yếu tố chi phối tâm lý nđt ảnh hưởng trứng biểu

8 Likes

1/ Kết quà hộp …
2/ nỗ kủn …
3/ Hạt diều cá cha …

Tuỳ phân tích đánh giá của Trứng thủ mà hành động sẽ khác nhau và kết quả cũng sẽ khác nhau :laughing:

image
( Internet )

7 Likes

Kiến thức là ko đủ …
Tâm lý cũng chưa đủ …
Thêm kinh nghiệm … vẫn chưa đủ

Phải Tổng hợp cả 3 cái trên để thành PHƯƠNG PHÁP!

Chính PP mới là thứ giúp chúng ta chiến thắng hay khiến chúng ta thất bại!

Cơ mờ lưu ý: Pp dù tốt mấy cũng cần phải ĐIỀU CHỈNH cho phù hợp mỗi GIAI ĐOẠN THỰC TẾ!

• Andjku
10 Likes

Hic s e đọc này e ko hiểu ta

5 Likes

Anh cũng ko hỉu … chắc Ông chủ Top chưa tỉnh ngủ viết bừa :rofl:

5 Likes

Morning ĐK và mọi người :grin:

Em nghĩ đó là:
1/ Lạm phát tăng hay giảm sẽ ảnh hưởng tới dòng tiền vào Trứng trường; hàng trứng đa số đã về tay ai; và sự đồng thuận của các MMs, BBs, nái, các Quỹ để đánh lên hay đánh xuống Trứng biểu
2/ Các vấn đề này sẽ ảnh hưởng tích cực hoặc tiêu cực theo thực tế ntn
3/ Tích cực tới mức độ ít người nghĩ tới và tiêu cực cũng tới mức ít người nghĩ tới

Em nghĩ như vậy, chờ ĐK và mọi người góp ý thêm :innocent: :innocent:

8 Likes

Like đại để ủng hộ tinh thần dk chớ mấy này tự si nghĩ thì phải vài ba năm nữa em mới hiểu nổi :joy:

5 Likes

Bữa giờ có chị bảo với em: đợt này cầm xèng sướng như người kiếm được xèng :laughing:
Em cũng chỉ mong giữ được cái gốc , và thêm tí ngọn chứ mất thêm thì ko kiếm lại được :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Ha ha đệ ta nghĩ đê :rofl:

7 Likes

Ui … Cách ủng hộ tốt nhất là Post 1 bộ sưu tập chủ đề Valungtung Làdy à :laughing:

( Internet )

4 Likes

Quan trọg là chị ấy nói khi nào? Trước hay sau khi chuyện ấy xảy ra? :joy:
Nếu mà nói sau thì vô giá trị Thơ ký à :rofl:

5 Likes

May mà nhà vẫn còn bông v chocolate từ Tết :grimacing:

7 Likes

Lại xanh lơ à em ? :face_with_monocle:

5 Likes

Tuần mới vui vẻ mọi người :coffee:

Nguồn: bông bàn thờ ông Địa :grinning:

7 Likes

Màu của thời tiết đẹp mà anh ! :stuck_out_tongue_winking_eye::sunflower::blossom::four_leaf_clover::shamrock:

6 Likes