1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Em thích trứng cá lóc kho.

Còn hàng ngoại thì em ăn trứng cá hồi thấy ngon, chứ không hợp rơ trứng cá tầm.

6 Likes

Chịu … giờ chỉ Trứng gà trứng vịt thui :joy:

5 Likes

Em hay làm trứng gà chiên thịt bò bằm với hành tây. Nó thơm hơn dùng thịt heo nhiều.

3 Likes

Hehe… Ko giận ai hết đâu ợ… Boy dừa @Blue_Ocean cũng yên tâm nhá… Nay e bận quá, hehe… Nghe nhạc, đọc sách, nấu ăn, tập thể dục :grinning:
Vẫn lanh quanh đây và thả tim đều ợ :laughing:

4 Likes

Nhất Quynh

5 Likes

Cái thời Room còn vắng Tô mỳ sợ Ông chủ Topic nói chuyện 1 mình sjnh Tự Kỷ ám thị nên tích cực comments lắm :kissing_heart:
Giờ toàn đọc ko hà … :disappointed:

6 Likes

Nói còn thiếu xí nà a… Giờ toàn đọc ko hà… Mà còn ko kịp :rofl:

3 Likes

Cứ như thế này thì khi nào có người eo

4 Likes

Em cũng từng có nỗi sợ như thế, cứ ăn gì mà đau đầu ói là em sợ, không bao giờ ăn nữa, nên đã từng không đụng đến cua, tôm, bánh chưng bánh ú, nho…sau thời gian thì mới biết, là do lần đó mình ăn phải đồ không tươi hoặc do mình ăn phải một thứ gì đó (tại người khác ăn không sao) nên mình bị ngộ độc.

Giờ thì không còn nỗi sợ đó nữa, nhưng vụ ngộ độc vẫn thi thoảng bị khi ăn bên ngoài.

Hôm nào anh thử lại đi, không sao đâu, trứng cá ngon mà. :stuck_out_tongue_winking_eye:

5 Likes

Thấy sao giống định nghĩa người giàu hôm trước ai post lên nhỉ. Trong khi mình đang phải sấp mặt.

Mà anh đọc sách gì, nấu gì, tập thể dục như thế nào không post lên cho ace tham khảo tí. Biết đâu ai đó, chiều nay không biết ăn gì, ai đó buồn buồn không biết làm gì, ai đó cần giảm bụng…để tham khảo thì tốt quá. :stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

Như kiểu chiên Trứng tốt mờ lỡ đu ngay đỉnh hoặc đu mãi ko tăng thì cạch lun kể cả khi nó trở nên thơm ngon hở em? :joy:

4 Likes

Nhìn ảnh nói mà sướng dùm luôn c ạ

4 Likes

Vẫn đánh bida thua hở a :rofl:

4 Likes

Thợ đốn củi có khác e à :relieved:

6 Likes

Thơm ngon thì phải …xơi thôi ạ. :stuck_out_tongue_winking_eye:

5 Likes

Em xưa mê nấu ăn lắm, nhưng giờ thì ít hẳn, chỉ còn hay lm bít tết à

7 Likes

Mình nấu cũng thường thôi, nhưng mê ăn ngon lắm.

3 yếu tố cơ bản là khoảng cách, chất lượng và giá nhỉ?

6 Likes

Ò ó o mà giờ thành ọc ọc ọc rồi sao dk :laughing:

5 Likes
5 Likes

Thì để cá nhân tham nam múc chứ còn sao nữa

5 Likes