1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Còn tấm thảm thần thì seo Quynh

3 Likes

Nghe nói đợt Đệ cho đi qua mấy nước Hùi Giáo bảo trì, bị đánh bom nát bươm dồi :rofl:
Ta nghĩ Đệ ko chủ động đi xe Tâm Hạnh ra PT thì chắc lâu lắm mới quay lại :rofl:

3 Likes

Có xe phương trang cũng ok lém Quynh, zới xe phương nga

3 Likes

Ờ thì mấy hãng đoá như nhao thoai đúng ùi đó Đệ… Ngài xưa ta đi chỉ có Kumho mí lại Sinh tour :rofl:
Nhớ quá thì đi đi Đệ… Còn quỡn nữa thì rủ ta nhạo :rofl:

3 Likes

Cái hồi tháng 11,12 nhắn tin khiếp thật , em đọc lại còn oải , dã man độ tin nhắn của nhà mình , bảo sao mà mấy bạn mới đọc lại cũng sợ @Hoai_Nam_Tran @Blue_Ocean @Tammy.Tr @Wallet87 @TommyJerry

4 Likes

Mà chắc e hem ngờ, ở đây thấy thơ thẩn nhạc nhẽo, ngoài đời gặp nhau nhìn a lại như dân bặm trợn nhể :rofl:

2 Likes

Hông đâu hông đâu …… thiệt sự là tốt hơn nhiều … rất nhiều á

2 Likes

Haha… Ờ… Hiểu dồi… Tưởng a phải mặc áo ba lỗ, mặc quần rằn ri, đeo mấy sợi xích quanh cổ, mang kính đen… Nên còn tốt chán :rofl:
Em thật biết cách nói để người khác vui lòng… Cảm ơn e :laughing:

1 Likes

Châm vào huyệt vị là đau lấm hả anh . Bữa em gái em cứ bảo nằm xuống nó châm cho mà em sợ , ko dám lun :pleading_face:

3 Likes

Ai bảo thế kk

4 Likes

Hơi nhói thôi chứ Ko có đau nè

3 Likes

Gặp đi dồi biết… Sợ mài ko dám nhận người quen :rofl:

3 Likes

Gừng lên nha, sức khỏe cũng cảnh báo dùi đó :slight_smile: phải giữ gìn sk nè

3 Likes

Người ta chưa vê đó Đệ, vê vê là đuối đó, do Đệ yếu nên mức độ vừa phải thoai :rofl:

3 Likes

Dầm sương gió nhiều nên nó có lúc mệt nè

3 Likes

Phét… Toàn ăn với nhậu, trúng gió thì nói cho rồi :laughing:

2 Likes

Thiệt hum ấy em ko đeo kính, nhìn cứ mờ mờ . Hổng lẽ lại chạy lại nhìn cho nó kỹ thì lại hoi kỳ.Bữa sau để em kéo kính nhìn cho kỹ nha :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Có điện zào giựt giựt sướng lém Quynh :kissing_closed_eyes:

2 Likes

Haha… À thế thôi, bỏ kính luôn đê e :rofl:
Gặp a ko sợ chạy là giỏi rùi, mang kính ko khéo lại bảo xin lỗi e nhầm bàn ợ :rofl:

2 Likes

Có ngày đi lơ tơ mơ, hôn mê đới Đệ ợ :rofl:

2 Likes