1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Quê mình 6h30 chiều mới có kết quả :grinning:. 16h30 ko biết môn gì.
Như ngày xưa là đợi mấy phút nữa có đám cầm tờ rơi ra ngã tư rao: KẾT QUẢ ĐÊ ! :sweat_smile:

6 Likes

À trong miền Nam là sau 16h30 á
Chắc miền Bắc khác chút có nghe nói nhưng chưa thử bh :laughing::laughing::laughing:
Xưa ở gần khu sống có ông tiệm vàng nuôi con đề, đến ngày đề con đó ra là ngày ổng nhẩy lầu :smiling_face_with_tear:

6 Likes

Thế là cùng một môn rồi. Chỉ lệch giờ thôi. :sweat_smile:

5 Likes

Hai Tư tưởng lớn gặp nhau hở @thichthinhich :rofl:

5 Likes

Xưa e biết con dê là 35
Con 21 là …… à mà thôi :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

quá đúng với e nha huynh lỗ sấp mặt khi chơi thiệt

6 Likes

Đk ơi, em nghĩ thêm được là vốn lớn và vốn nhỏ so với cái gì, vốn lớn nhỏ so với tổng tài sản . Việc đi vốn nhỏ thường tâm lý rất tốt và cần thiết có thể trung bình giá, vốn to là hầu như là nguồn vốn total, nếu rụng thi ko cứu được ạ

6 Likes

Nay không vác cày qua núi nữa mà chuyển sang kiểu truyền thống hả ?

6 Likes

Nay bị úp sấp mặt :laughing::laughing::laughing:

6 Likes

Động đất à ?
Ko phải !
Đó là Khoai Tây xả hăng say :rofl:

5 Likes

Nay ko thấy đệ sâu chạt ? :thinking:

Mau mau páng páng …
Vung chụt vé chạt …

• Andjku

Cơ mờ … Còn giữ ý định mời anh cà phê nếu anh xuống Cần Thơ hok ? :melting_face:

9 Likes

Ảnh hưởng tới cung cầu thực tế !

Khi chiên trứng ảo ( tượng tượng việc mua bán) bạn hoàn toàn ko tác động vào cung cầu thực tế hoặc khi chiên với vốn nho nhỏ việc mua bán của bạn ko ảnh hưởng đáng kể tới cung cầu thực tế ở trái Trứng. Bạn mua hay bán ai đó nó chẳng thèm quan tâm :expressionless:
Nên bạn dễ thắng! :star_struck:

Nhưng khi bạn chiên thật vốn bạn to tới rất to thì khác … Mỗi lệnh mua hay bán bạn đặt vào đều ẢNH HƯỞNG TỚI CUNG CẦU và bít đâu … có ai đó quan tâm và xử lý.

Bạn có bao giờ trải quan tình huống đặt bán thì giá tụt ko bán đc ? Đặt mua thì giá tăng quá giá mình mún mua hay chưa ?

Thế nên, Trừ khi bạn quyết định " náy " 1 trái Trứng nào đó, nếu ko thì " mua vừa - bán vừa " thui, đừng giành phần mua bán của ai đó! :wink:

Còn đó là ai ?
Andjku hổng bít đâu :pensive:

• Andjku
9 Likes

Nay e vào 2k À à à kkk

5 Likes

Liều vại Boy Gạo, Đỏ lửa thế kia mờ vẫn dám mút à ? :rofl:

4 Likes

Em có ng đồng hành, dk biết ai rồi đó kkkk

3 Likes

Lệnh thỏa thuận 200k có khi là của dân Làng Trứng ấy chứ? Mà mình chỉ biết đại gia ở đây có Ka @Andjku, anh @TommyJerry anh @Wallet87:stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

Chắc của dk rùi kkkk

4 Likes

Lệnh nào ? :grinning:
Anh có bít giề đâu :man_shrugging:

Làng Trứng thấy mới tjn nhá Sixme Madam :kissing:

4 Likes

Kkkk, có chứ dk. E rất vui nếu đc mời dk đi cafe or đi nhậu càng tốt :laughing::laughing::laughing::laughing:
Nay e k làm gì cả, vì nhập hàng hôm trc r :laughing:. Chờ thời thôi dk :sweat_smile:

7 Likes

Ở đây ai cũng thấy chỉ mình Ka hông thấy. Vậy thì có khi nhiều người lấm cái bè em À cũng nên :crazy_face:

Em À em ở Upcom
Nhấp nhỏm đâu giá mệnh
Show lệnh lộ thiên cơ
Làm thơ hỏi có phải?

5 Likes