1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Ối, nói thật nghe câu e tả " em tống vào…" Chị thấy nó thế nào ý. Như kiểu vội vội

6 Likes

Hihi mấy nay số má nhiều nên đầu óc đơ đơ ấy, lúc nào có thời gian thì em sẽ từ từ nấu ăn, vội và đói quá em hay làm vậy ah. Định ăn ngoài mà nghĩ ăn ko có ngon nên tranh thủ về nấu . Em cho gạo bên dưới , sau đó lót 1 lớp hành lá còn nguyên củ lên trên , thêm 2 lát gừng , xếp cánh và đùi gà sau khi đã ướp bột canh , dầu hào lên ý.

6 Likes

Hùuuu :ghost:

( Internet )

6 Likes

Thế này t2 anh em vn lại quăng dép :sandal: dùi đk :stuck_out_tongue_closed_eyes:
@khigias2 chuẩn bị nhặt đê :rofl:

7 Likes

Nhặt từ từ thôi ạ, rồng vàng e thấy cũng ổn đó ạ

Mà để xem nữa, cá nhân thì đang mua ròng, tây vs tự chiên thì bán, lo quá lo quá

5 Likes

May your weekend be blessed!

8 Likes

**Nói thật xxx SAI QUÁ SAI KHI CHO RẰNG NGƯ PHỦ TUI HOK DÁM RA KHƠI!
Tui khẳng định:

Chả mấy ai dám vung cần câu cá trong giông bão như ngu phủ tui đâu!
2 ngày cuối tuần Các lão mất ngủ tới tụt quần vì lo lắng “sợ sập típ”!
Chớ riêng ngư phủ tui cũng bồn chồn nhưng là vì … **háo hức chờ đón tuần mới để bắc chảo đón … cá mục tiêu trong đám cá hoảng loạn tuần sau !

• Trích Andjku

Em xin lỗi vì chưa xin phép đk mà đã đăng lên.

@khigias2 sợ gì chứ , cứ bình tĩnh thôi đợt tháng 11 còn chẳng sợ . Ttck luôn biến động, mua chắc lãi chỉ có “nái” mà thôi na

8 Likes

@khigias2 Gạo giỡn thôi chớ hắn ta đang cầm tiền, đang mừng thầm thì có.
Cuối tuần này lo sale off gạo lấy tiền t2 nạp thêm đấy :rofl:

6 Likes

Em luôn mang đến năng lượng tích cực , tươi trẻ cho làng trứng , ầy nhiều khi c ngưỡng mộ em lém :smiling_face_with_three_hearts:
Công việc ổn hết chưa em

6 Likes

Em chỉ dc cái ảo thôi chớ cũng thở oxy :rofl::hot_face::hot_face::hot_face:
T7 vẫn làm, k dc nghỉ như mọi ng đâu :joy:

6 Likes

C cũng đi làm nè :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Cố lên nào, tối nay được nghỉ rồi :purple_heart:

6 Likes

E vẫn đang làm, cám ơn c Tammy truyền năng lượng, cám ơn dk tiếp thêm sức mạnh ahihi

6 Likes

Thơ ký ngày càng thấu hiểu Andjku , trích dẫn toàn đúng thời điểm :kissing_smiling_eyes:

7 Likes

Lắm rùi mới đc uống Cà phê miễn phí - Ở trên đời này vẫn có người tốt với mình các bợn ạ :relaxed:

( Internet )

7 Likes

ngon ko dk ạ

5 Likes

tiền to luôn đi ngược đám đông phải không đại ka, một trong những điểm yếu của nhỏ lẻ là chưa đến chợ đã hết tiền, lúc nào cũng full tài khoản để khi sập thì kêu lỗ nhưng k có tiền để dò đáy. điển hình như em hy vọng là e sẽ cải thiện được chỗ này trong thời gian tới

5 Likes

Anh thấy ngon, nhưng tuỳ khẩu vị, em rảnh ghé uống thử xem rùi cho anh review nà :blush:

6 Likes

Ở đâu vại dk ơi, e ghiền cf mà ún cf đen hong à

7 Likes

Chắc em về thu mua lúa gạo quá mn ạ

5 Likes

Ăn sáng nào… Chúc ace cuối tuần vui vẻ…
!

6 Likes