1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Giống e quá, vẫn lầm lầm lũi lũi

4 Likes

Xớn xác ko bỏ… :joy:

4 Likes

Nay a Tơm ó đi cf hơm

4 Likes

A ít khi cf ngoài… Sáng toàn tự pha ở nhà ko à, phần vì quen gu cf phần vì thói quen thích ngồi nhà yên tĩnh :grin:

6 Likes

Vại là sắp đắc đạo thành tjnh … ý lộn Thành Tiên rùi :crazy_face:

Đùa chớ, nên ra ngoài ngồi quán cóc cũng đc, ngắm cái đẹp qua lại để yêu đời và minh mẫn hơn nà em mềnh :smile:

( Internet )

7 Likes

Hihi… thỉnh thoảng e vẫn đi mà đi với bạn, trước hay ngồi cf 1 mình, ngoài quán thì ngồi lâu ko dc thoải mái, ví dụ gác chân cẳng, ghế, đồ đạc cũng phải ngó, việc mình làm cũng ko dc thoải mái, vì sẽ có sự tò mò :grin:
Từ dịch tới h cũng 2 năm, e bỏ hẳn dc thói quen cf ngoài… Hehe… H thì cứ pha ly cf nghe nhạc sáng, chơi game, coi chứng, mua dc cái ghế camping ưng ý, ngồi tập trung dc… Thế là tự tại trong lòng thôi ợ… :grin:
Chúc anh mềnh và bà con trưa ngon miệng… E thể dục tí cho khoẻ đơi :smiley:

6 Likes

Thể dục gì buổi trưa thế a ui kkkk

6 Likes

E thì thích ngồi ngoài kkkk

7 Likes

Ậy Quynh xem chớ như zậy là hok được đâu, tự kỷ đới, mặc dù hem có bạn nhưng ra ngoài nhâm nhi ly cà phơ nghe nhạc, ngắm ngừi qua lại cũng thú zị ó :relieved:

7 Likes

Hihi… Đa tạ Đệ có vài lời góp ý… Thoải mái là trong lòng, mà trong lòng thì là của mỗi người khác nhau :smile:

5 Likes

Hihi… A tính toán tập cho phù hợp lịch sinh hoạt ở nhà thui e ợ :grin:

3 Likes

e tưởng tập nhanh 15p kkk

3 Likes

Ồ lại nghĩ đi đâu rùi :smile:

3 Likes

Cùng chung sở thích nha anh Tơm, em cũng chỉ thích một mình - thật yên tĩnh. Hồi sinh viên - nhiều lúc bạn cùng nhà trọ đi học đi làm hết là em cũng xin nghỉ …học luôn để được ở một mình.

Có những giai đoạn em ở nhà một mình 1 tuần lễ, không ra ngoài trừ đi vứt rác.

Bây giờ cũng vậy, thích yên tĩnh nghĩ ngợi tinh linh, mạng xã hội chỉ để xem người ta làm gì, giờ đang trend gì để phục vụ công việc…Em còn tính, về hưu là em kiếm chỗ nào đó, lên núi chẳng hạn, ở một mình. :stuck_out_tongue_winking_eye:

8 Likes

Coi ở đâu mát mát, kiếm miếng đất cắm dùi đi… Sau này làm cái ao, trồng cây, nuôi gì đó… Khuây khoả :grin:
Còn ở với ai hay 1 mình thì…tới đó tính :sweat_smile:

3 Likes

Khó quá thì có thể rủ em @ngaydepseden c nhể

3 Likes

Đi lịnh thui Quynh

4 Likes

Ầy chơi lớn quá :rofl:

5 Likes

Mực nha

4 Likes

Lại che che… Gì mà mệt dẫy Đệ… Chúc Đệ may mắn :smile:
Đệ tiền đông như quân Nguyên nhể :sweat_smile: