1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Thấy còn kéo bụi sả nên em chơi con trú ẩn fax cho đỡ ngứa tay thôi a :rofl:

5 Likes

Vậy có khi ít bữa tụi chị bán, em mua đó, mà chị thì có lãi mới bán. :stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

Rồi đến lúc :laughing:
@ngaydepseden mấy con penny ấy c ơi , nó kéo Trần rồi xả ấy mà

3 Likes

Ui … ui … ui … :disappointed:

6 Likes

Vâng, mấy bữa trước có mấy bạn em quen ham hố con này lắm, em bẩu cẩn thận nó sàn miết. Rồi nay cũng sàn thiệt đk ạ :rofl:

8 Likes

Full k che hở dk?! :rofl:
Nay em mua sáng vì chiều bận meeting! :rofl:

6 Likes

Quá dữ lady :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse:

6 Likes

Đại gia Làdy :kissing:

7 Likes

Dk dòm kỹ chưa? Có bao nhiêu đâu? :rofl:

5 Likes

100k Xeg , 90k Vgr … :heart_eyes:

6 Likes

Đó là chờ về, còn sẵn là có thêm 1k Vrg bữa lâu mua 15 lên 15.7 k bán em kêu mất 15kgs gạo đó :rofl:
À thêm 2k ITF giá 4 nữa :rofl:

5 Likes

Hêhhe mực dễ đánh thế mà sao úp em được :rofl:

6 Likes
6 Likes

Em vẫn chung thuỷ nha :joy: k thêm gì mới vì em đã trả hết nợ family bank rùi :joy:

5 Likes

Giỏi vậy boy, vậy giờ còn tiền riêng để dành cưới zợ thui hử :grin:

4 Likes

Thì bán cp ra là có tiền trả lại thôi mà chị ơi, cứ tích cóp dần dần để dc như cô ấy @Tammy.Tr thôi :rofl::rofl::rofl: zợ con gì tầm này c ơi :rofl:

5 Likes

Zợ con gì tằm này boy dừa heng :rofl:, nhưng ai sương tui thì tui “làm anh sang “ :rofl:

6 Likes

Há há, nái làm anh sang nha :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

7 Likes

K a, em thì vẫn ọc ọc ọc chứ :rofl:

2 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::rofl::rofl:
Cứ ăn tiêu tiết kiệm đi rồi tk sẽ tăng dần :rofl::rofl::rofl::rofl:
Thôi nghỉ ngơi đi bơi đi bà con :rofl::rofl::rofl::rofl::stuck_out_tongue_winking_eye:

Úi trời, các bác cho em xin :hot_face::hot_face::hot_face:

4 Likes