1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Em và ba má em thích ở căn hộ chung cư hơn.
Khu dân cư muốn có môi trường tốt thì giá cao hơn căn hộ rất nhiều lần, và nhà quy hoạch/xây sẵn 3-4 tầng lầu, leo k nổi, rộng quá ở cũng k hết, k gần trung tâm :relieved::relieved::relieved:

6 Likes

Ở đâu ko quan trọng, quan trọng là ở cạnh ai

4 Likes

Chỗ em đang ở hàng xóm hơi bị ok, yên tĩnh lắm luôn :heart_eyes:
Đáng tiếc là nó nằm quá gần đường lớn, và dạo này khuya hay có bọn đua xe, nhiều đêm khó ngủ… :smiling_face_with_tear:
Thích nhất là view k bị chắn bởi bất kỳ toà nhà nào.

7 Likes

Chính vì quá yên tĩnh nên về lâu dài sẽ gây cho chúng ta cảm giác nhàm chán và tù túng

4 Likes

Nhân vô thập toàn - đc cái này thì phải chịu mất cái kia

6 Likes

Há há anh ơi , mỗi người thích sống môi trường khác nhau nè, miễn là thật thỏa mái

5 Likes

Tuỳ style mỗi ng nha anh!
I know that @Andjku cause nothing is perfect. Everything has two sides!

6 Likes

Nay có khi âm 20p ấy lady ơi

4 Likes

I am not a fortune teller! :relieved:

6 Likes

Thế thì nhanh tay bán đj Thơ ký, lúc âm 20 points mua lại :money_mouth_face:

3 Likes

A đang nghĩ tới cảnh chỉ 1 ngày mà chung cư cúp điện nước mà lại ở trên tầng 10 hoặc 15 thì nó sẽ như thế nào nhỉ :joy:

5 Likes

Vại là anh k biết rồi.
Ở chung cư rất ít bị cúp điện/nc nha!
Vài ba lần cúp nc để sửa máy bơm hay đường ống nc gì gì đó, họ làm nửa đêm, và có thông báo trước để dân dự trữ nc trong vài tiếng đồng hồ đó.
Điện thì rất hiếm khi bị cúp. Chắc 1 lần/năm à! :relieved:

5 Likes

Biết em dại rùi lại còn xui dại em :slight_smile:

3 Likes

Lúc đầu thôi, tgian tới thì e sẽ hiểu, vì mấy cái chung cư này a biết nó ntn mà :relieved::wink:

5 Likes

Chung cư kiểu cũ nát quá thôi anh, giờ cc mới và cũng ổn lắm . Mờ lady mây ở kế bên thảo điền nên xịn lắm nha

5 Likes

You mean Landnova’s products? :stuck_out_tongue_winking_eye:
Nhưng cùng 1 tầm giá, cỡ 3-4t, muốn ở trung tâm, thì lựa chọn nhà chung cư thôi, nhà đất thì hẻm nhỏ, diện tích nhỏ, ồn ào, khu dân cư k tốt dc :relieved::relieved::relieved: rồi xế hộp sao mà zô tới nhà dc, phải hông @Andjku dk :stuck_out_tongue_winking_eye:
Thôi bye. Sếp em đi họp về rồi!

7 Likes

Ui Quynh @TommyJerry lại tym mỏi tay rùi, sáng nay chắc Quynh bận đi đốn củi chăng

5 Likes

Mới cũ gì thì a hem biết chỉ những người trong cuộc mới biết :stuck_out_tongue_winking_eye:

7 Likes

Hehe… Mới thảnh thơi dọn cf ra nè, giờ mở bảng coi sao :smile:
Sáng h lu bu mấy việc vặt trong nhà :smile:
Mời mọi người cf sáng :coffee:

6 Likes

Thật là ganh tị với anh ấy, giờ em chuẩn bị ăn trưa rồi anh. :stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes