1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Morning mọi người! Hôm nay xanh tím nha mn :grin:
Pic lên còm nhanh quá, vô thả chái tym mỏi tay :laughing: :laughing:

6 Likes

Thế Nam đang ở tâm thế nào: Phun tiền, phun cổ…?

7 Likes

Hihi, biết em bận nhưng vẫn luôn cố gắng vào like động viên mọi người nè :slight_smile:

7 Likes

Em thì nửa nạc nửa mỡ, cổ mới mua nên chưa full hết :slightly_smiling_face:

6 Likes

Gáy lên nào boy dừa ơi, lady @Tammy.Tr hôm nay có gì đó cho ae tươi mới ko nè :grin:

6 Likes

À hay là hôm nay đến lượt @ngaydepseden sẽ đến nhé :smile:

6 Likes

A á ó ú ớ…anh chị em ai có gì gáy đó nha :rofl:

6 Likes

1 nguồn tin cho hay

8 Likes

Hello.
What’s going on with Hercules?

9 Likes

Nâng đỡ cả bầu trời cơ mà em nhỉ :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:
@Wallet87 há há em ko có tiktok nên ko để ý mấy, mà có xem một số video thông qua facebook nè

9 Likes
8 Likes

Hello!
Where does the money go?

8 Likes

Em có đứa bạn, không biết ai quảng cáo hay xúi thế nào, 2019 mua 1 căn nhà dự án của HT ngoài Hồ Tràm với mục đích sau này sẽ cho thuê kiểu homestay, căn 1,8t, nộp tiền theo tiến độ.

Cuối năm rồi có nói chuyện, thì nó kêu giờ họ dừng xây và cũng không yêu cầu nộp tiền nữa. Nó đã đóng đâu đó hơn 1t.
Giờ kêu bán 700 mà không thấy ai hỏi gì.

5 Likes

Sau đây là các cá nhân đến bây giờ Ko biết đã tìm thấy đất liền chưa

7 Likes

Em cũng hi vọng bạn bè em ko còn vướng vào con này nhiều. Nhiều người ko dám đủ can đảm để cắt lỗ

7 Likes

Á…à …:joy::joy:

8 Likes

:joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

5 Likes

Sau này chia tiền ra mua 7-10 mã luôn để k bỏ lỡ cơ hội nào hết nha bà con :rofl:

8 Likes

Nói chung k có A Thất thì sẽ có A8-9-10… An… thôi bà con à! :relieved::relieved::relieved: Đến đại gia xúc xích gì đó có cả 600 tỏi còn dính Cocobay mà :relieved::relieved::relieved::relieved:
37k còn 3k :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

6 Likes

Ấy vậy mà sao em vẫn thấy dự án mới ầm ầm đây nè anh @Wallet87

6 Likes