1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Em cũng ko biết tiền lỳ là gì ĐK, có phải là tiền đã mua trứng đu đỉnh trên cao rồi tắt app vứt đó rồi ko ta :sweat_smile:

2 Likes

( Internet )

7 Likes

Các bờ róc cờ gọi là meat money đó :joy:

4 Likes

sáng em nói đúng được từ thịt nhỉ bác :rofl:

4 Likes

Thậm chí còn hơn thế: Đất mua rồi, tiết kiệm gửi rồi, bảo hiểm mua rồi, lo cho con cái rồi… … vẫn còn ít thì mua ít CP. Ai vào mà cướp được tiền đó ? :sweat_smile:

2 Likes

vợ con rồi thiếu vế người yêu đòi quà nữa

3 Likes

Lấy tiền cổ tức mua quà cho người êu ! :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

khi chúng ta nói thanh khoản thấp đang là so sánh với thanh khoản khi thị trường uptrend hồi 2021, 2022 là downtrend gần như nđt nào cũng lỗ, giờ 2023 là giai đoạn tích lũy và tạo đáy dài hạn của thị trường. giờ là giai đoạn thanh lọc nđt, lượng tk mở mới cũng đang thấp nhất trong vào 2 năm, nên thanh khoản thấp là do nđt đã rút khỏi thị trường và ng còn ở lại cũng đang trong vị thế phòng thủ là chính, họ chưa đánh full hay dùng margin mà đợi thị trường ổn hơn, vào pha tăng thật sự r mới vào mạnh kkk

5 Likes

Tích xanh nhé.nay anh mới để ý

3 Likes

Lúc có tiền cổ tức thì cổ nghẹn vì đang nuốt tức sao có tâm trạng mua quà :smiley:

4 Likes

giờ thị trường vào giai đoạn đi ngang tích lũy như thời 2018 2019 , thanh khoản thấp và thị trường dễ chán, dễ buồn ngủ , nhưng thanh khoản hiện tại vẫn cao hơn thời 2018 2019 chứng tỏ ttck ngày càng có sức hút và phát triển

3 Likes

Không có tâm trạng là do còn đang Thiếu tiền, hoặc người êu không đủ xinh đẹp, hấp dẫn :grinning:

5 Likes

Chắc đk đang nói đến tiền tươi Ko full mạc rin :grin:

3 Likes

Chắc thiếu tiền vào nên thanh khoản thấp, thị trường cứ buồn buồn anh :sweat_smile:

5 Likes

vấn đề về thanh khoản thì điều kiện cần đầu tiên

5 Likes

Good, phát huy em :smile:
Cơ mờ Tích xanh nhìn Uy tín phết ! :grin:

5 Likes

Ko lẽ Andjku lại mở thêm đề tài về cổ tức có phải là tức tận cổ hay ko ? :thinking:

6 Likes

Thanh khoản ko phải điều kiện cần đầu tiên, điều kiện cần đầu tiên là thị giá / giá trị thực … ngon bổ rẻ thì ai mờ chả ham :face_with_raised_eyebrow:

6 Likes

Nhiều lúc nhìn thèm k có tiền thì cũng chỉ đứng nhìn.

4 Likes

Có đôi khi cái bạn thèm nhưng Tui lại ko quan tâm :rofl:
Rứa mới gọi là thị trường :laughing:

5 Likes