1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Chị hóng xong rồi đệ ơi :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:
Mấy cái hóng này nhanh lắm, bắt tóc cho mẹ chồng, con ruồi bay qua còn biết con nào đực, con nào cái :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink:
Chỉ mỗi cái học dốt thoai :innocent:

3 Likes

Vâng ạ, em đã hiểu rồi :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse: :heartpulse:
Chúc đại ka ngủ trưa ngon nha :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Em hỉu là tốt, ai đã đọc thì xem như có duyên, nội dung ấy quá nhìu người bít lại ko hay chút nào nên anh xjn phép xoá đj :dotted_line_face:

5 Likes

Dạ, hihi :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

5 Likes

May quá, vừa rồi e mở đt đọc ké được 2 tin, thank ĐK :grin:

4 Likes

Em bùn quá ahuhuhu

3 Likes

Thơ ký Làng Trứng để làm giề mờ phải bùn :thinking:

4 Likes

Em đã dùng mỹ nam kế thành công ùi dk ạ

3 Likes

Thế còn cái Đờ Ra Ma thì khi nào " Nổ " vại ? :thinking:

3 Likes

Chắc bà c thương tền hong bốc phốt e

Sáng e tâm tền vs bà c kkk

2 Likes

Ui … cái văn phong quen lắm Thơ ký à :crazy_face:

3 Likes

ủa e viết mà, s quen là s ta

hay là của F0 kkk

3 Likes

Gạo Mua rồi, mà mua có xíu tiền cứ sợ đk à :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

4 Likes

ơ ơ Gạo h nhát ùi, xưa anh hùng lắm, kệ nó đường nào nó chả lên lại

Gạo 1500 cho hay

image

4 Likes

Theo quan điểm của em là nguồn lực còn hạn chế, vẩy nước đến đâu thì ta đầm nền đến đó bác ạ. Nền vững thì chủ đầu tư mới duyệt chi ạ.

3 Likes

Mọi sự trên đời này phải xông xênh 1 chút.

Đó là lý do tại seo Andjku luôn nói rằng Andjku thường đi trước thị trường khoảng nhất định … Quan trọg là trong cái khoảng ấy chúng ta:

Ko bỏ lỡ cơ hội và không cách quá xa điểm xu hướng :nerd_face:

• Andjku
7 Likes

Tôi ko yêu, ko hận, không ghét, không thjk bất kỳ trái Trứng nào cả. Với tôi chúng chỉ là những chuyến tàu phù hợp tại những thời điểm thjk hợp.

• Andjku
7 Likes

Vâng ạ. Cứ cao độ đẹp là mình cho anh em vào triển luôn bác nhỉ. Chứ đợi nền đẹp mới vào thì hơi thiếu kinh tế tý bác nhỉ :laughing::laughing:

4 Likes

Đỡ nè :smile:

( Internet )

4 Likes

Chuẩn :+1:

6 Likes