1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Em theo Đk em toàn có lãi nên chưa học được bài này. Bao giờ đk em lõm thì bác ấy chắc sẽ dạy em bài tbg. Nhưng e là khó đấy. :sweat_smile:. VNI lên ngàn ba thì bác ấy lại ôm Veam thì lõm sao nổi. :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

3 Likes

nhỏ chưa học lớp 1 lớn đã viết báo

3 Likes

E mất 2/3 NAV rồi mờ, từ cái đỉnh 1500 xuống 887 là em chết dấp bao nhiêu lần, 3 lần đứng nhìn tt mở mắt ra là sàn

3 Likes

Giờ tưởng nếu để lỗ 50 thôi chứ

5 Likes
6 Likes

Về tới 1040 em thê thảm lắm rồi . Full mr cơ mà :unamused: sau đó lúc gặp đk em mới quyết định cắt marrin đi

4 Likes

TCB tái đắc cử.

5 Likes

Khác nhiều là khác nàm seo? :thinking:

5 Likes

Cụ thể, HĐQT công ty trình cổ đông phương án phát hành riêng lẻ 975 triệu cổ phiếu với giá không thấp hơn 10.000 đồng/ cổ phiếu. Đối tượng phát hành là nhà đầu tư chiến lược, nhà đầu tư chứng khoán chuyên nghiệp. Nhà đầu tư có thể góp vốn bằng tiền VND, quyền sử dụng đất, tài sản khác.

Nào giờ em mới thấy có thể mua cp PHT bằng quyền sd đất luôn đó. :roll_eyes::grimacing:
1 phát huy động 29k tỏi lun, kin dị thật đó :roll_eyes::grimacing:

3 Likes

A đọc thấy hơi hãi kkk

2 Likes

Giá 10 cao lắm, em k mua đâu kkkk :rofl:

1 Likes

Fubon ETF chính thức được phê duyệt đầu tư, thêm 4.000 tỷ đồng chuẩn bị "bơm" vào chứng khoán Việt Nam tin vui

5 Likes

Cuối tuần tranh thủ xem nhà còn gì bán đó lấy xèng qua tuần nạp zô xúc đi bà con :rofl:
Em thì sẽ làm vài cuốc xe ôm :rofl:

2 Likes

Chuyên môn thì không bằng bác. Nhưng đại khái là em nghĩ tbg với NVL ở giá 10.x này, tại thời điểm VNI 10xx thì khác Tbg Dig giá 6x…8x ở thời điểm VNI 1300 hay 1400 gì đó.

4 Likes

haha còn rơi dài, đụng đứt tay đấy

6 Likes

Tôi chỉ là so sánh thôi. Đương nhiên ko đụng vào rồi. Các cụ dạy : Ăn chạy đến, đánh nhau chạy đi. Vào đó hôi của làm gì, bục đầu mẻ trán chắc gì đã kiếm được miếng nào.
Ở hoàn cảnh của anh bạn trong câu chuyện kia thì lại khác.

6 Likes

Thua từ trong cách nghĩ :cold_face:

5 Likes

Nói seo nhỉ?

Đừng bắt dao rơi ( tbg ) … hãy nhặt vàng rơi :nerd_face:

• Andjku

Hi vọng em và ace thấu hiểu đc câu này :relaxed:

6 Likes

Hiểu nhưng không biết đường lối để thực hiện đk. Luôn theo sát tàu ngầm để học hỏi đk

6 Likes

hù hù hù

3 Likes