1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Ui … Có chụp hình gùi mờ đệ … Thế Trán đệ đâu ? :weary:

2 Likes

Thế e miss k thấy roài, mà e k nghĩ dk hói. Tóc mỏng thôi :grimacing:

3 Likes

Trán đệ đâu ?

4 Likes

Cơ mờ Lão đệ @Duduconxanh đâu dùi ? :grinning:
Vào chúc mừng ace Làng Trứng đã dũng cảm ăn hàng hum qua cái nào :tumbler_glass::tumbler_glass:
Nhớ hum qua nhìu ace khoe lém, Thơ ký nhớ là những ai hok @Nguyen_Dien :relaxed:

5 Likes

@ngaydepseden @NPN1989 @NamVN @khigias2 … rất nhiều anh chị em nữa đk ơi

5 Likes

@MinhGia@Ilifetowin nữa

5 Likes

Haha :crazy_face::crazy_face::crazy_face:. Kkkk hiểu ý dk :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Haha. Giờ ngồi rung đùi thôi chị, nào rung cành cây thì em nhảy :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

3 Likes

Giờ mờ kiếm đc 1 Trứng thủ tuyên bố " Mới bán sáng nay " là ko bao giờ kiếm ra … Mặc dù bảng điện vốn ko bít nói dối :crazy_face:

3 Likes

Là seo dk chưa hiểu ý dk lỨm :face_with_spiral_eyes::face_with_spiral_eyes::face_with_spiral_eyes:

4 Likes

Là Trứng …sĩ, lấy sĩ làm đầu…

2 Likes

Thế có sự hiểu nhầm gì ở đây mà ngôn từ có vẻ mỉa mai thế :relieved:

2 Likes

Có mỉa mai gì đâu em, Ka nói sự thật một tình trạng chung của trứng thủ thôi mà. Hay có khi chị hiểu sai ý Ka cũng nên.

4 Likes

Vì cách của em nó hơi khác các ace còn lại đc Thơ ký @Nguyen_Dien tag tên nên gây ra dấu chấm hỏi đới em :sweat_smile:

Làng Trứng có seo nói vại, khi loại :oil_drum: anh cũng nói rất rõ và công khai theo real time em nà :grinning:

Anh ko nghĩ em nói dối, nhưng Làng Trứng " THẤY MỚI TJN và CHỈ TJN LỜI TRƯỚC HOẶC TRONG THỜI GIAN PHÙ HỢP " … sau thời gian ấy thì ko tjn :relieved:

Nên rất mong em rộng lòng chia sẻ sớm sớm để ace tham khảo học hỏi ( Anh nhớ là có đưa ra đề nghị này 1 lần rồi phải không @Nguyen_Dien :thinking:)

5 Likes

Chúc mừng ace rôm :dollar::dollar::dollar::dollar::partying_face::partying_face::partying_face:

5 Likes

Nhẹ nhàng … :slightly_smiling_face:

5 Likes

Sáng này ăn cơm chiên, mai lên đời ăn phở mới được :stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

Có gọi thêm món giò 2p để anh ship

4 Likes

Dạ, @Ilifetowin rất là thông minh và nắm bắt nhanh, chỉ là phương pháp của làng trứng rất đặc biệt, khác với chứng thủ thông thường, và phải nằm vùng, ăn đầm ở dề mới hiểu được hết.
Em rất mong anh chị em gắn kết, chia sẻ và cùng trưởng thành trong lĩnh vực chiên chứng nè :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Hình như e k hề nói mua hay bán :oil_drum: . Và e cũng k nắm giữ nó cả 2 tháng nay roài , dk nhầm gì chăng?
Haha còn mua bán qua e cũng nói e full cổ chứ em k show ạ :grimacing::grimacing::grimacing:

5 Likes