1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

:squid: ngon thì “ăn” thêm đi em, đang sale kìa. :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

Đợi nó sale thêm nhiều nữa em quất hết sang mr :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Đồng hành cùng … :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:

4 Likes

Chả có nhẽ còn sale nữa sao :thinking:

3 Likes

Em không biết na, hị hị em chuẩn bị cho mọi tềnh huống thoai á.
Đấy yêu anh ấy nhiều từng nào :hugs:

3 Likes

Em post đây tối rảnh em zô đọc nha :kissing:

6 Likes

Em mới lên phòng hành chính, gặp 1 cô thấy cũng lớn tuổi nên em xưng cô-con cho lễ phép. Mà cô kêu “cái thằng này to như con zoi mà cứ xưng con con, bộ mày thấy chị già lắm hả” :rofl:

1 Likes

Đi làm là chị cứ anh - em, chị - em hết nha, vì dù sao họ vẫn chưa tuổi hưu, đâu phải gia đình họ hàng đâu mà cô chú, nhất là với phụ nữ - nghe kêu cô cái là thấy …ghét rồi. :stuck_out_tongue_winking_eye:

5 Likes

Cty Nn cũng có khác đó c ơi.

4 Likes

Những gì cần tập trung thì nên tập trung và những gì mà báo chí đưa tin thì chúng ta nên suy xét nha bà con

https://nguoiquansat.vn/an-phat-holdings-aph-mot-lanh-dao-thoai-sach-2-5-trieu-co-phan-75287.html

3 Likes

C bày cho nha, em cứ bẩu là " chị ơi chị trẻ quá nên em gọi là chị thôi nhé" :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Em ko biết đưa ra suy xét gì về báo chí cả, thì người có nhu cầu bán - người có nhu cầu mua. Không biết suy xét sao nữa

4 Likes

Haha em chưa kể hết nha.
Cô đó hỏi em bao nhiêu tuổi, rồi má em bao nhiêu tuổi, xong kêu “mày phải gọi tao là bác luôn chứ cô cái gì” :rofl:
Oánh dấu tối đọc :joy:

3 Likes

Ui … Mua bán sôi độg nhỉ ? :thinking:
High Risk - High Return đây chăng ?

( Dịch tiếng việt là Liều ăn nhìu :rofl:)

À … :speaking_head: vẫn ở trong Top5 kèm khuyến nghị HRHR ace nhé :hugs:

6 Likes

Tây hong sợ mai FED up bô hả ta kkk

2 Likes

CHẳng biết fed dọa tây hay ta nữa. Nhìn nhà người ta cách đỉnh có 7%, mà cứ so sánh với nhà mình đâu đó 30% :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob:
Giá mà bẩu nhà mình yếu kém thì còn nghe được

4 Likes

Mà đó mới là cơ hội cho mình mà c :sunglasses:
Lâu nay em mới đặt lệnh đơn vị ngàn, chứ hồi Vni ngàn rưỡi, chỉ đơn vị trăm :rofl:

2 Likes

Em may đới Blue công tử :relieved:
Chớ nếu NGƯỢC LẠI … Bây giờ đặt lệnh 100 mờ tới ngàn rưỡi đặt lệnh chục ngàn thì … Mệt đới :joy:

3 Likes

Đọc báo nè mn :laughing::laughing:

5 Likes

Huhu giờ mà công tử là ế đới dk :face_holding_back_tears:
Yên tâm, em làm gì mà đủ xèng đâu mà chục ngàn :joy: sợ tới lúc làm dc nhiều xiền thì lại bị má mi hay …zợ giữ hết rùi đó a :joy:

4 Likes

High Risk → High return
High Risk → Low return
Low Risk → Low return
Low Risk → High return

Có tất cả 4 trường hợp chứ ko phải chỉ có 1 trường hợp mà mọi người vẫn hay quen thuộc

• Tuy vậy, ngay chính trường hợp 1 QUEN THUỘC HRHR cũng đã hay bị " hiểu sai rồi " :joy:
    Rất nhiều kẻ lao vào " TRỨNG LỞM GIÁ TRÊN MÂY " với suy nghĩ đây là Case High risk high return :smirk:
    Rất tiếc là họ hoàn toàn sai hoặc bị lừa phỉnh … bởi vì những Case như thế mà xếp vào HRHR là hoàn toàn sai … Chúng chính xác là HIGH RISK → LOW RETURN ( Ăn thì ăn li ăn lai, thua thì cháy tk ) :rofl:

Nhân tiện ACE ai phân biệt được từng Case ứng với 4 trường hợp trên xảy ra khi nào ko? :thinking:

Mời Thơ ký @Nguyen_Dien , mời Ace :hugs:

6 Likes