1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Em mua cổ, cổ lãi là em sướn doài :rofl:
Có tiền ăn tiền chơi tiền mua đồ, được 1 nửa sướn đk ui :partying_face:
Cách đây 1 năm trước có em 94 tán em á… may mờ chưa đổ :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

3 Likes

May cho … em í :crazy_face:

4 Likes

Ầy đk, em cũng đáng yêu lắm chứ :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears:

5 Likes

Ui … Nói ra thì sợ Thơ ký ko tjn … Anh chưa đọc cuốn nào trong cái đống sách Thần thánh ấy cả … Chết thật cơ chớ … lâu nay anh múa rùi qua mắt thợ rùi :sweat:

3 Likes

E chụp zậy thui đk,sếp em ko thích nhân viên chiên chứng mờ có cả 1 khung sách dành cho ck :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Em lựa cuốn này :heart_eyes:
Em biết mình cũng tốt bụng, cơ mà nhiều khi ko phải việc của mình cứ nhòm vào. Tính cách thì đồng bóng , yêu ghét rõ ràng nên chắc phải bổ sung nhiều kỹ năng mềm khác

5 Likes

Thế hoá ra sếp em là Trứng thủ kín ( âm thầm ) à ? :weary:
Em bẩu nhỏ Sếp đọc nhìu sách chiên trứng mờ chiên kín thế dễ tự kỷ lém :crazy_face:
( Anh đùa đới đừng làm theo kẻo lại phải đj xjn việc )

3 Likes

:stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

Em cũng chưa đọc quyển nào liên quan đến chứng khoán và kinh tế, chỉ đọc có quyển Đừng bao giờ đi ăn một mình, Đắc Nhân tâm…còn nhiêu là đọc ngôn tềnh. À, có đọc quyển Tạng Thư Sống Chết và Muôn kiếp nhân sinh …

6 Likes

Ôi, chị của em :heart_eyes:

5 Likes

Nô nô, chị ko Uyên bác được như zậy đâu, chụp thư viện công ty mờ :stuck_out_tongue_closed_eyes:
@Andjku à bữa em thuyết trình sách hay lắm, mọi ng đều tập trung và quyển sách ấy nhiều người cũng tìm tới

6 Likes

Nhìn mớ này thấy sợ quá em.

Em có đọc cuốn “Đắc nhân tâm” không nhỉ? Anh thì chưa đọc, nhưng thường anh cũng suy nghĩ cẩn thận trước khi khuyên hoặc phê bình lắm. Tiếc là nhiều khi mình nói nhỏ nhẹ đối phương không nghe -_-.

5 Likes

Thôi nay trời nắng nóng zìa sớm ra bờ kè làm vài ly :beers:với mấy con :squid: nướng là hết sẩy ông bà 7. Sách zở gì tầm này :joy:

4 Likes

Em chưa đọc Cuốn ấy anh, trong giao tiếp bình thường em cũng rất nhẹ nhàng, nhưng nhiều người ko zậy đâu, nói 1 đằng làm 1 kiểu khác, nhiều người lại như phủ đầu mình ấy . Tiếc là em bướng, lại chưa đủ bình tĩnh nên nhiều khi em cũng hay gây xích mích nè

7 Likes

Ngon thía còn gì bằng :heart_eyes: chị phải hết giờ mới được nghỉ :face_holding_back_tears:

5 Likes

Xịn kkk

5 Likes

Tưởng em kêu 1 con mực với vài chai bia rùi Ọc ọc ọc … chớ :stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes
5 Likes

Thao túng tâm lý là đây

5 Likes

Phổ biến cho các e sanh ziên kiến thức cơ bản trước khi bước zào đời

5 Likes

Ún mà ọc ọc thì tốn beer lắm dk, giờ phải tập ún từ tốn lịch sự vào :joy:

4 Likes