1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Morning everyone

5 Likes

Mượn hình bác @Khang_buivan , nhìn 5 dòng kẻ mà lo lắng quá :rofl: :rofl: :rofl:

image

4 Likes

Dạ, anh em làng trứng ở sì gòn ai cũng nhiệt tình hết xẩy đk à. Em cũng có kế hoạch tương lai xa xa vào sì gòn sống ạ. @khigias2 chị mờ vào sg em út bao cafe nhá :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

4 Likes

Hoi hoi, nhớ hồi ngày xưa mở mắt là sàn, 1 tuần 5 ngày thì sàn 4,5 ngày miết .huhu :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :face_holding_back_tears: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob: :sob:

6 Likes

Ủa liên quan gì em vại c? :roll_eyes::kissing:
Sáng giờ em chưa nói câu nào mà? :kissing:
Ah em hiểu r. Mà kiểu gì cũng phải dậy đi làm kiếm cơm. Cứ dậy mà đừng mở bảng ck coi là dc c :sunglasses::kissing:
:dragon_face: hàng chiến lược của em :sunglasses:
Icon này em đặt lun nha hí hí :sunglasses:

3 Likes

đen đá vỉa hè ngày 2 ly oke nha

6 Likes

5 Likes

Ơ phải ghi nguồn nha a

3 Likes

Hồi ấy em yên vị con uea dùi á, ko có quan tâm tới thế sự nè, công nhận mình gồng dốt thật ngày mất 7% mà cùng gồng :face_holding_back_tears:

3 Likes

gồng hẳn 2-3 ngày kkk

4 Likes

Hihi mỗi ng 1 tính cách 1 phong cách mờ c. Nhưng k nhạy thì tới đoạn cần thiết thì ng chậm như em lại k bằng nhanh nhạy như c mờ :sunglasses:

Nên em mới hay nói là em ở trong đây thôi, k lang thang đọc chỗ khác nên đâu có biết ai khuyến nghị mua bán gì đâu :rofl:

4 Likes

Nguồn (swissland)

7 Likes

Bít chọn đới em :kissing_heart:

7 Likes

Nay có khi chỉ báo này lại chính xác 5-10phút đầu :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
B.O :airplane:

2 Likes

Thôi đừng hun em dk :rofl:

4 Likes

Rùi đổi Avatar chưa em ? :dragon_face:
Có ace nào đổi qua avatar :squid: lun hok ? @ngaydepseden :thinking:

5 Likes

Hiện tỉ trọng danh mục của em thì :ear_of_rice: là nhiều nhất.

3 Likes

Tuổi con trâu mà đi lấy avatar con gồng thì nó hơi kỳ dk :joy:

5 Likes

Up cơm mà lên phát là lên đời lun c :sunglasses:

5 Likes

Ui …

Tỷ trọng cần phân bổ theo … thanh củi … :nerd_face:

cái này anh hình như chưa nói thì phải :sweat_smile:

6 Likes