1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Tuy e động vào tứ a hào nhưng k phải a hào nào e cũng chơi :yawning_face::yawning_face::yawning_face:
Phải là a hào có gì đó mới đc :sneezing_face::sneezing_face::sneezing_face:

4 Likes

Hình như trái chủ đâu còn lựa chọn nào nữa đâu, gán lấy bds thì cũng là đang hình thành :joy: nên đành chịu gia hạn thôi dk :joy:

4 Likes

Banker có khác :sunglasses::+1:

4 Likes

Mác này đi vay tiền đánh cổ phiếu là uy tín cũng đc mấy k cổ đó em :rofl::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Có gì hay ko có gì em dựa vào đâu để bít đc? kkkk

5 Likes

Good evening everyone :relieved:

3 Likes

Dựa vào vùng giá :rofl::rofl:, e mua quanh vùng giá thôi. :grimacing::grimacing::grimacing:

4 Likes

Cứ trả lời bác ây tự tin lên chớ. TỨ ANH HÀO trừ mấy con đặc biệt thì đều x1.5, x2, thậm chí x3 từ đáy rồi mừ.

4 Likes

Từ 100 về 10 chắc phải dựa nhiều lần lắm nhỉ? :thinking:
Nhìu khi dựa từ phòng khách xuống tới nhà bếp lun ấy chớ :crazy_face:

5 Likes

Làng Trứng thấy mới tjn nà ? :roll_eyes:

3 Likes

Nãy giờ em cũng nghĩ vài con mà thấy toàn nằm đáy :joy:
Hot rùi :star_struck::ear_of_rice::ear_of_rice::ear_of_rice::ear_of_rice::ear_of_rice::ear_of_rice:

3 Likes

Haha, nói k ngoa là ăn vòng 2 :sneezing_face::sneezing_face:
Còn lý do, mỗi người 1 quan điểm. K cần cụ thể quá , mỗi người một tính cách đầu tư mà rủi ro đi kèm LN :disguised_face:

5 Likes

Kkkk e dựa từ giá 9.5 :relieved::relieved::relieved:

4 Likes

Đây dk x2 từ đáy :relieved::relieved:. Mà đợt đó cụt tay nên cũng k dám làm gì sợ cụt thêm :sneezing_face::sneezing_face:

4 Likes

Đáy thì x gần 2 … Brave … còn đỉnh thì / mấy hở đệ ? :thinking:

Đừng nói với anh suốt quãng đường dựa từ phòng khách xuống nhà bếp ko có bóng dáng kẻ đã very brave x gần 2 từ đáy nhé :ghost:

Anh ứ tjn đâu :weary:

( Internet )

Làng Trứng vốn ko săm soi việc ai mua ai bán, nhưng để tránh sống ảo thì khuyến khích thành viên

" Thấy mới tjn và thấy phải real time "

Mặc dù sống ảo ko giúp đối tượng giàu nhưng có thể gây ảo giác ở người khác và làm hại những người cả tjn

5 Likes

Hú hoà

3 Likes

Thơ ký @Nguyen_Dien có thể trích dẫn comment giúp anh định giá oEc từ khi nó còn tận trên mây để ace tham khảo … và anh khẳng định: Dù định giá như thế TỪ TRƯỚC và nó đã về giá anh định thì anh VẪN KO MUA …

Lý do: Ko phù hợp tại giai đoạn này.

• Chớ còn những ai KO ĐỊNH GIÁ mà tuyên bố mua giá 10 thì giá 100 khả năng cao cũng có mặt. Bởi vì seo ?

Vì họ khả năng cao thuộc nhóm Trứng Thủ thjk vung kiếm vẽ rồng và yêu xanh đỏ tím vàng NHẤT THỜI

Nên ở Làng Trứng hoặc là minh bạch Real time để ace theo dõi kiểm chửng, hoặc là đừng Sâu gì cả lẳng lặng mà chiến thôi, vì Sâu mà ko minh bạch thì sẽ phản tác dụg khi ở trong làng trứng :rofl:

5 Likes

Sáng ni ăn cơm sườn thêm miếng thịt mn ạ

5 Likes

Đk định giá ít nhất là 3 lần , 1 lần tháng 12/2021, lần này , và 1 lần trả lời @Hoai_Nam_Tran

5 Likes

Xin lỗi chứ giá 100 hay giá 10 e cũng k có mặt =))))
Rất tiếc cho biểu trứng đã k có đc sự ưu ái của em :rofl::rofl::rofl:
Còn hiện tại biểu trứng em mua vì e nghĩ giá đó là thích hợp. Con nào chưa tăng e sẽ quánh thôi :grimacing::grimacing:
Như xeg là e có mặt lúc giá 24-25 vẫn đu như thường :sneezing_face::sneezing_face:

3 Likes