1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Em có 1 người đk thui ạ, còn anh thì nhiều lắm :slight_smile: để em đếm số :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Vậy là em chưa lĩnh hội được rồi :sunglasses:

2 Likes

Từ ngày có cái nghị quyết tăng vốn khủng đó thì em cũng cho mã đó vô danh sách theo dõi để xem tuồng này ra sao :joy: vì em cũng có nghe nhiều ng nói là nó to lắm, có 50 dự án hàng real, k thể tèo dc, kiểu gì cũng kéo lên để phát hành thành công :joy:

3 Likes

vậy… đã bẩu em ngây thơ, trong sáng nhất vbb mờ :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Túm lại giờ gọi là Dán hay gọi là Bàng To ? :thinking:

3 Likes

Anh cứ gọi là Chim điêu to a :grin:

3 Likes

Nái thjk nghe điều này :kissing_heart:

2 Likes

Nhớ đợt anh Quýt cho lên 24, báo đài, đâu đâu cũng lcf. ác thiệt mục tiêu thời đó 7x

3 Likes

Ah còn thiếu, là thêm cục 29k tỷ đang bị bank giữ nữa dk :joy:

4 Likes

Ok … Vậy Thống nhất là CHJM điêu TO :ok_hand:

4 Likes

To a toa đó anh

4 Likes

Em hỉu gì về " bản chất " cái cục ấy ? :nerd_face:

7 Likes

Em thì k có hiểu biết nhiều về bds, cũng chưa đọc nhiều về cục tiền này. Đợi tối em đọc rùi trả lời sau :joy:

4 Likes

Bảo em không biết có gì anh chỉ giáo sau đó em tìm hiểu thêm có phải ngon hơn k :sunglasses:

4 Likes

Ui … Phải cố gắng … chúng ta cần cố gắng :blush:

6 Likes

Vậy là a chưa cập nhật kiểu học dh sau này rùi.
Thầy cô cho bài về tự tìm hiểu lấy, xong có gì k hiểu lên hỏi thầy cô chỉ dạy, chứ k có cầm tay chỉ từ đầu đâu a :joy:

4 Likes

Xưa anh làm tủ điện đầu tay, anh quản lý đưa bản vẽ tự đấu, anh tự làm cũng không cần hỏi. Mấy thằng làm cùng thì hỏi liên tục.Đến lúc đóng điện anh hô to anh ơi em đóng điện nhé, thế là ông quản lý tự ra dò lỗi cho mình rồi mới đóng điện mà mình quan sát các bước của ông ý :sunglasses:

4 Likes

Em làm tủ điện gia đình em à? :stuck_out_tongue_closed_eyes:
Tủ điện hệ thống ko có cái kiểu làm như thế đc đâu :cold_face:

6 Likes

sinh viên mới ra thằng nào chả phải tự đấu anh, rồi mới ngồi bàn được :sunglasses:

3 Likes

Cái này nó có thuật ngữ là too big to fail đó em. Nhưng căn cứ vào lý lẽ đó để đầu tư thì liều khủng khiếp luôn.

Kiểu mình thấy doanh nghiệp ổn, mua xong cái nó ra tin xấu nên buộc phải giảm tỷ trọng nó đỡ tức hơn là thấy doanh nghiệp rủi ro cao nhưng giá có vẻ thấp rồi nhảy vào và bị úp.

Hôm bữa anh lọc mã vài vòng, thấy một con giá 20k, eps 6k, tỷ lệ nợ, cổ tức đều ổn. Nhưng xem kỹ hơn thì thấy nó đang đi kiện đối tác chiến lược chiếm 80% doanh thu của nó nên anh không dám rớ vô.

5 Likes